Recent content by zee_latown

  1. zee_latown

    JamiiForums Tanzania Wachaga: Geita na Chunya kuna Madini, nendeni huko!

    sasa nani muuza karanga? nani chawa? nani omba omba? mnaleta mambo ya ukabila kwa misingi ipi? Je, na mkurya, Mmasai, Mhaya n.k wakijitokeza na kujikweza, Tanzania patakalika? Hebu tuacheni haya mambo ya kishamba... no wonder ni msomi mzima kabisa na mvi zako kichwani na sehemu za siri, ila...
  2. zee_latown

    JamiiForums Tanzania Wanawake hawanaga akili wenyewe wanapoteza watu wenye malengo nao kwa upumbafu wao

    KIJANA MDOGO, NDEGE WAFANANAO HURUKA PAMOJA. WEWE NI MWEHU NA MWENZIO NI MWEHU. YAANI UNASEMA KABISA "Nime investment vitu vingi kwake"?????? HALAFU HILI NENO "Dem" NDIYO KITU GANI? SINA CHA KUSHAURI SABABU WOTE WAWILI MMEJIOZEA. NI WAPUMBAVU NA MPUMBAVU HUWA HAUMTOKI UPUMBAVU WAKE MPAKA SIFU...
  3. zee_latown

    JamiiForums Tanzania Mchakato wa kujiunga na Freemasonry

    mafunzo bora ambayo makanisani si rahisi kuyapata.
  4. zee_latown

    JamiiForums Tanzania Ukweli Mchungu Kuhusiana na wanawake

    safi. kijana mwerevu.
  5. zee_latown

    JamiiForums Tanzania Miaka 26 sina nachomiliki zaidi Bachelor Degree valid traveling passport, Driving License class D. NATOKAJE

    tatizo lako hunyooki kwenye maelezo yako, ulisema wewe ni polisi na sasa unasema kuwa ni jobless... trash
  6. zee_latown

    JamiiForums Tanzania Makamu wa Rais, Dkt. Emmanuel Nchimbi, ajiuzulu

    sijui kwa nini watu wengi wanapenda kujiliza liza. yaani hana haya kabisa.
  7. zee_latown

    JamiiForums Tanzania Wanaume acheni kudhalilisha miili ya wanawake

    gender ifutwe? gender ipi? si uifute unasubiri nini? kwanza wewe ndiyo nani? matako na matiti tutaendelea kushika na hakuna kitu utafanya... kwani tunakushika wewe? mbona tunaowashika hawalalamiki? acha wivu au tukushike wewe nini? nyambafu mnuka shuzi la dona na kisamvu.
  8. zee_latown

    JamiiForums Tanzania Nina mwanamke mwenye maneno makali sana. Nishaurini, naona amevuka mipaka

    mimi nimemtusi mtoa mada na siyo wewe. wewe ni Mwizukulu mgikuru na mtoa mada ni LICHADI
  9. zee_latown

    JamiiForums Tanzania Nina mwanamke mwenye maneno makali sana. Nishaurini, naona amevuka mipaka

    imeisha pamoja na kuambiwa si rijali? ungekuwa wewe umeambiwa hivyo, ungekaa tu kimya na kumshushia shoo kabambe?
  10. zee_latown

    JamiiForums Tanzania Nina mwanamke mwenye maneno makali sana. Nishaurini, naona amevuka mipaka

    wapumbavu wote wawili. wewe na huyo mke wako.
  11. zee_latown

    JamiiForums Tanzania Maisha yamenichapa natamani kwenda jera nikakae miezi mitatu akili ikae sawa.

    umeacha kazi yako ya polisi?
Back
Top Bottom