Recent content by waraha

  1. W

    JamiiForums Tanzania Nina mpenzi tumedumu miaka 4, ila nataka nioe mwanamke mwingine

    kwa kwa kwa hyo kali
  2. W

    JamiiForums Tanzania Nina mpenzi tumedumu miaka 4, ila nataka nioe mwanamke mwingine

    duuh kwa muweka ahadi lazim atekeleze
  3. W

    JamiiForums Tanzania Nina mpenzi tumedumu miaka 4, ila nataka nioe mwanamke mwingine

    mi muumin mzur sana na huwa wananiita nabii
  4. W

    JamiiForums Tanzania Nina mpenzi tumedumu miaka 4, ila nataka nioe mwanamke mwingine

    nifafanulie zaid
  5. W

    JamiiForums Tanzania Nina mpenzi tumedumu miaka 4, ila nataka nioe mwanamke mwingine

    Halow wadau... Nina mtu wangu nimedumu nae kwa miaka 4.. na tunapendana sana.. ila hajashika dini na mimi nataka mwanamke mcha Mungu.. nikioa mwingine nitakua nimefanya kosa?
  6. W

    JamiiForums Tanzania Kero kubwa mno ukiwa bar au club

    kwa mfano umekuja uko club ama bar anatokea mshkaj anajidai anakufaham unampa bia moja.. wewe uko na dem wako hapo... kale ka bia bas anakanywa halaf anaanza kumshika shika dem wako kiuno... anaking'ang'ania wee kuliko hata we mwenye pesa... haka katabia kanakera mno ama mnasemaje waungwana
  7. W

    JamiiForums Tanzania Hivi ni kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana siku hizi?

    haha haha so utamu wao ni sababu ya 0713
  8. W

    JamiiForums Tanzania Msaada .. Kitambulisho cha kura

    habar ndugu na jamaa.... mi mpaka saiv sijapata kujiandikisha katika kitambulisho cha kupia kura kwa sababu moja kuu -nilikua nikifanya kazi kijijin na kutokana na kazi zangu za kutembelea katika vijij mbalimbali nimekua nikipishana na wahusika wa kujiandikisha... eitha nifike mkoa ambao...
  9. W

    JamiiForums Tanzania ACT-Wazalendo wanakaribisha wadau watakaohitaji kugombea Ubunge

    ahsanteni sana kwa wale wote walionisaidia mpaka sasa nimepata mwongozo...ACT WAZALENDO.. DAIMA KUWA MZALENDO
  10. W

    JamiiForums Tanzania ACT-Wazalendo wanakaribisha wadau watakaohitaji kugombea Ubunge

    habar wana jf mim ni kijana na ninapenda niwe mwanachama wa ACT WAZALENDO . kam kijana mzalendo na nchi yangu.. na kuweka mizizi imara ya kizalendo katika wilaya nliopo ya MUFINDI -MKOA WA IRINGA ila tatizo ni kwamba sijui pahali pa kupatia KADI hii ya chama... kwa yeyote anae weza kunisaidia...
  11. W

    JamiiForums Tanzania Hivi ni kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana siku hizi?

    hili bado ni kitendawili kwangu.. asilimia kubwa ya wanaume wengi hupendezeshwa ama kutamanishwa na wanawake wenye makalio makubwa..mpak dada zetu saivi hutumia dawa ili kukuza makalio. hivi siri ya haya makalio ni nini ingalikua makalio hayaliw... na kwa wale wastaarabu hawayatumii?
  12. W

    JamiiForums Tanzania Kazaa na mwanaume mwingine hataki nimuoe

    Habari wandugu. Miaka miwili nyuma nlikua na mpenzi wangu ambaye tulishafikia stage ya uchumba alifahamika kwetu kama mimi nlivofahamika kwao. Siku moja tulifarakana kidogo kam ilivo kawaid ya mapenz.na tulikaa wiki nzima bila kuwasiliana mpaka alipokuja kunitumia sms ameomba likizo ya mwezi...
  13. W

    JamiiForums Tanzania Ukweli kuhusu ndoto

    inakuaje ndoto zingine zinakua za kweli
  14. W

    JamiiForums Tanzania Wimbo wa Zali la mentali wa Proffesor Jay uliwapa vijana matumaini sana

    tanx bro i get it
  15. W

    JamiiForums Tanzania Ukweli kuhusu ndoto

    Habari zenu waungwana, Katika hali halisi ya maisha ya mwanadamu, yamekuwa yakigubikwa na imani za aina mbali mbali. Mimi napenda kuangalizia suala la imani ya ndoto.Kuna wengine huamini ndoto kama ndio muongozo wa maisha yao na kufuata na kutekeleza kila kile wanachokiona ndotoni. Hili limo...
Back
Top Bottom