Recent content by wajinga

  1. W

    Ufisadi ndani ya Ikulu!

    There is a sense of delibarately not following up anything.
  2. W

    Wosia wa Ballali kuwaumbua wengi!

    Ana mshara wake sio zaidi ya shilingi 90,000 kwa mwaka ni karani kama vile sekeretari. Hata akifanya mpaka astaafu hatapata zaidi ya hiyo. Balali pension yake haikuzidi 120.000. kwa mwaka. Sasa majumba yote hayo wameyapata na nini. Harusi ya mamilion gauni tu lilikuwa 50.000 dollars kule...
  3. W

    This is Rostam I know... The Story Behind the Man

    Kuna mtu ameniambia alienda Eaton jamani kama ni kweli anavyopenda sifa angesema hivyo naomba muangalie Oxford mchunguze kwanini aweke Oxford bila Eaton. I hope we all know what Eaton is all about lets do our home work. Find the data this could like the Iranian Minister how resined for the...
  4. W

    This is Rostam I know... The Story Behind the Man

    Do you remember the history of Tiputipu during the slave tradE??????? He was a notorious slave trader and am seing similarities here with this guy. Prince William may Godbless you and give us some more what you are saying is true. Can l ask you a question do you think Balali died or they just...
  5. W

    Sijaona mmasai mlemavu wa kuzaliwa iwe ulemavu wa viungo au wa ngozi

    Wamasai practises Eugenics wafupi, walemavu wakunga nanamaliza kabla ya familia kujua. Thats why they look so good.
  6. W

    Prof Lipumba azidi kumshambulia Mengi

    Hapa kazi iko kila fisadi na fisadi wake.
  7. W

    Does it pay to be tanzanian, see this...

    This is a traged
  8. W

    Ufisadi wa Mengi ni huu hapa

    Mnajua hawa watu wanatucheka sana. Wao wameshiba nchi ikiharibika watakimbilia kwenye visiwa walivyopeleka hela zetu na familia zao haziwezi kupata shida watakaopata shida ni walalahoi kama muuzachai ambae hana pakwenda ila akitupiwa mfupa anaropoka mambo ya kudhalilisha Mengi. Mengi tangu leo...
  9. W

    Tamko la Rostam Aziz dhidi ya Reginald Mengi na yatokanayo. Amuita fisadi Nyangumi

    In other words in 48 hrs Mengi and the like will be dead or what????? This justify Mengis paranoia that they want to kill me.It will be Rostam wants to kill me. How fablous. Thats why the whole government is afraid of him????? Blackmailing them and if it wont work he will kill them eh.
  10. W

    Nashauri wote msome hii Thread, especially wanaume.

    Do you know how many Zawadis are out there?????????????
  11. W

    Mbowe ahusishwa na UFISADI wa kuimaliza NSSF

    Wajinga ndio waliwao. Mbowe sue the pants out of them.
  12. W

    Yusuf Manji amshitaki Reginald Mengi, adai fidia Sh1/-

    this was expected and its going acording to plans.
  13. W

    Mwitikio wa Serikali na Wengine juu ya Mengi kutaja mafisadi!

    Mwambieni Mengi ataje wale wengine watano alafu tutamuunga mkono kweli kwa sababu watamtesa sana.
  14. W

    Mawakili Kutetea Mafisadi na Uzalendo

    Hao wanaotetea mafisadi wasome barua ya Salva kwa fisadi wake na waone kama ukitetea fisadi akifanikiwa atakukumbuka. Fisadi ni fisi aktakula mpaka atapike na ale matapishi yake na atapike tena.
  15. W

    For your EYES ONLY: From Salva to Rostam

    Jakaya Mrisho Kikwete would have been elected with or without all those tapelis who claim to put him there;Please do not waste our countries time and money in misleading people. What we need is a country thats being ruled with some effort to help poor people.
Top Bottom