Recent content by UP TO DATE

  1. UP TO DATE

    Viwango vya mishahara kwa walimu: Ualimu ni mateso

    Wafanye tu kazi kwa kweli,wasichoke...asee.
  2. UP TO DATE

    Refa aliyechezesha mechi ya Namungo VS Yanga afungiwe

    Yani hii ndo ilikuwa penalti?,mbona Kuna nidhamu fulani imekosekana hapo au Kuna kanuni na sheria mpya, au Mimi sijui sheria...
  3. UP TO DATE

    Nimefukuzwa kazi leo, kama umeajiriwa jifunze kitu hapa

    Wengi huwa baada ya kufukuzwa kazini ndo tunaanza kuyaona...
  4. UP TO DATE

    Nahisi kama nimerogwa

    Duuh...
  5. UP TO DATE

    Yale Mabilion tuwekeze kwenye soka la vijana

    Watu wanataka wale matunda bila hata kusaidia na kushiriki kupanda Miche au mbegu...
  6. UP TO DATE

    Tanzania 0-3 DR Congo | 2022 FIFA WC Qualifiers | Benjamin Mkapa Stadium

    Faida ya wachezaji kukipiga ligi kubwa na nzuri inaonekana,sisi huku wanasubiri Hadi mtu au watu wapate mafanikio ndo wapongezwe wakati haya Mambo yanaanzia nyuma kabisa huwezi kukimbia wakati hata kutembea huwezi,Yani tunajipa ndoto nzuri wakati hatukuziandaa haiwezekani kabisa ufanikiwe kisoka...
  7. UP TO DATE

    Uzi huu ni maalumu kwa ajili ya pedejee Yanga Omary rais wa Tanga

    Umenikumbusha mbali kuhusu yanga daaah,wadigo wa pale mwambani huwaambii kitu kwa omary yanga...ishu ya yanga ilikuwa inajulikana muda mrefu sanaaa na hata wananchi wachache walikuwa wanafahamu sema kilichokuwa kimebaki ni 'timing' nzuri tu,unafikiri kwa nini alinaswa kipindi Cha alcohol...
  8. UP TO DATE

    Leo nimeaibika sana, roho inauma

    Daaahhhh...
  9. UP TO DATE

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Daahh, Hali mbaya jamani,hiv zile mechi za mwanzoni kabisa si tulikuwa vinara wa ligi ya epl,Yani Sasa hivi tunaombea bahati,daaah Yani nikiona tu neno TEAM VIEWER Basi namkumbuka mgonjwa mahututi wa kansa ya ubongo na mgonjwa huyo ni man United...
  10. UP TO DATE

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Sijasema kuwa tuna uwezo wa kuifunga man city,labda ume missinterprete visivyo...rudia kusoma Tena,haya ni malalamiko yetu ya kila siku toka msimu huu uanze...
  11. UP TO DATE

    Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Timu inayosubiri kutegemea bahati,ngoja tusubiri hizo bahati katika dunia hi mmhh!, Hii timu siyo ya ushindani ni li timu tu la kukamilisha ratiba tu basi,watu wanacheza cheza tu na kocha naye Kama mdoli...
  12. UP TO DATE

    Ethiopia kwa sasa ni saratani iliyotambaa kote sehemu yake

    Mtifuano wa wenyewe kwa wenyewe ni mbaya Sana huwa vurugu zake haziishi Hadi busara itumike...
Top Bottom