Recent content by UMUNYU

  1. U

    Naombeni msaada katika hili

    Kopi ipo imeandikwa miaka 3/5.Hii ni kwa sababu kuna watumishi wa aina mbili.Wale wa miaka mitatu na wa miaka mitano
  2. U

    Naombeni msaada katika hili

    Nadhani hujanielewa!Katika ofisi ninayofanyia kazi kuna watumishi wa aina mbili yaani,wale ambao wana mkataba wa miaka 5 na wale wa miaka 3!Tatizo Mimi niko kwenye mkataba wa miaka 3!Isipokuwa mkataba kwa kuwa umeandikwa kiujumla unadai miaka mitatu Au mitano
  3. U

    Naombeni msaada katika hili

    Miaka 3 iliyopita nilipata ufadhili wa kusomeshwa huko Ulaya! Kabla sijaenda mwajiri alinitaka nimsainie mkataba kuwa nitakaporejea nitamtumikia kwa miaka mitatu kabla ya kuniruhusu nifanye mambo mengine! Ajabu nimerudi nimekuta yeye anadai nilisaini bond ya miaka mitano!Naombeni ufafanuzi...
  4. U

    Mliowahi kuepuka huu mlinganyo wa shetani, njooni mtoe ushuhuda, (kukosa ajira + biashara kufeli)

    Tatizo kubwa linaanzia kwenye elimu inayosisitiza kufaulu tu ikionyesha kufeli kuwa jambo baya!Cha msingi unapojaribu kazi Fulani elewa kuna kufanikiwa na kutofanikiwa!Cha msingi ni uvumilivu na kutotamani makuu wakati hali bado ngumu!Anza kufikiria kazi za kawaida za kukuingizia hata sh.10000/...
  5. U

    Naombeni utaratibu wa kubadili jina la mtoto kwenye cheti cha kuzaliwa

    Ndiyo!Tunaongeza herufi o,tu!Yaani badala ya Paul iwe Paulo
  6. U

    Naombeni utaratibu wa kubadili jina la mtoto kwenye cheti cha kuzaliwa

    Mmoja anacho na mwingine ana umri wa siku 14 amepewa cheti alipozaliwa wanakiita eti cha muda!
  7. U

    Naombeni utaratibu wa kubadili jina la mtoto kwenye cheti cha kuzaliwa

    Naomba mwenye kujua utaratibu huo anijuze mfano mtoto kwenye cheti ni Paul Kayuguyugu na Mimi ninataka aitwe Paulo Kayuguyugu.
  8. U

    Naomba kuelekezwa kusoma mita za maji

    Asante kwa ushauri!Nimekuja hapa jukwaani kwa sababu nilipokwenda waliniambia kuwa kwa kuwa ni maunganisho mapya niende kwenye ofisi moja pale wanitengenezee control number ambayo niliweka sh.5000/ Kama kianzio wakidai ni kwa muda huu bado nasubiria bill
  9. U

    Naomba kuelekezwa kusoma mita za maji

    Mita ni mpya, namaanisha ni eneo jipya kuwekewa maji. Ndiyo maana hata nilipokwenda walidai msomaji hajaleta bill za maunganisho mapya!
  10. U

    Naomba kuelekezwa kusoma mita za maji

    Maji ni ya mamlaka ya maji mkoani hapa, lengo la kuuliza ni kwamba mwezi uliopita sikupewa bill nilipokwenda kuidai ili nilipie wakadai msomaji wao bado hajapeleka ofisini alichosoma kwenye mita!Hadi sasa bado sijaletewa bill.
  11. U

    Naomba kuelekezwa kusoma mita za maji

    Ndugu wanaJF, Ninaomba mwenye ujuzi wa kusoma mita za maji anijuze. Yangu imeandika 13 mita za ujazo! Hivi gharama kwa mita moja ya ujazo ni shilingi ngapi? NINAOMBA MSAADA WENU WADAU
  12. U

    Shukrani kwenu wanaJF, niwemeza kutatua suala la umeme

    Uwanja nilinunua baada ya kujikusanya kwa muda mrefu
  13. U

    Shukrani kwenu wanaJF, niwemeza kutatua suala la umeme

    Niko na mke wangu naye uvumilivu umemshinda
  14. U

    Shukrani kwenu wanaJF, niwemeza kutatua suala la umeme

    Ni kweli ila haitoshi kwani nimepata kanyumba ka vyumba viwili na sebule kanakojitegemea kila kitu nje kidogo ya jiji kwa 100000/- kwa mwezi Mimi kananitosha kulingana na shughuli zangu!
Top Bottom