Tunakuchukia kwasababu hatupendi usenge na unajiona keki kumbe andazi tu kama mandazi mengine
Sababu nyingine unahisi kama wewe ndiye mwenye akili sana au unajua vitu kuliko watu wote humu na unataka kuprove hivyo kwetu, hatuwezi kukukufurahia kwa tabia za namna hiyo
We jamaa una usenge mwingi unakua ka fala mpaka unakera. Punguza kucheka cheka ka zezeta au malaya wa riverside. Hata hivyo hainizuii kukupa pole kwa yalokukuta
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.