• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Recent content by twatwatwa

  1. twatwatwa

    Uonevu dhidi ya Waislam UDOM: Msikiti wavunjwa, wafanyakazi wanataaluma 11 wahamishwa

    safi kabisa Sent using Jamii Forums mobile app
  2. twatwatwa

    Shule zao hazifanyi vizuri, ila wanatoa top ten ya Matajiri

    wacha ujinga wewe Sent using Jamii Forums mobile app
  3. twatwatwa

    Ijue 'Koteka' kabla haijapotea

    kwa hiyo we una supa shafti au Sent using Jamii Forums mobile app
  4. twatwatwa

    UDSM: Kanisa Katoliki/ CCT walizuiwa kujenga uzio wa kanisa; wangejenga UNGEBOMOLEWA!

    we pimbi unajua mkataba wa makiziano ya kile chuo au unaona fahari tu kuja na maneno yako ya kijua hapa Sent using Jamii Forums mobile app
  5. twatwatwa

    Subaru forester ni gari ya maskini

    Jini hilo la nn
  6. twatwatwa

    Traffic kuweni makini mnapokuwa kazini.

    Iyo kwangu ningeigeuza sherehe hayo majamaa yana roho mbaya sana
  7. twatwatwa

    Undumila kuwili WA TFF ya Wallace Karia

    Kumbe post ya vyura hii ngoja nitokomee mwitun
  8. twatwatwa

    Boss Kusaga wa CMG mbona unadangaya watanzania hadharani?

    ulitaka aisifie itv ? . hata ningekuwa mimi ningekipamba cha kwangu
  9. twatwatwa

    BARUA YA WAZI KWA MKURUGENZI MANISPAA YA MOROGORO

    wamesikia mkuu
  10. twatwatwa

    Ulimwengu wa FTA Satellite TVs

    free to air chanel
  11. twatwatwa

    "Amber Ruty" anaweza kuigiza filamu za ngono

    ...weka picha
  12. twatwatwa

    Kwanini kusiwe na tozo kwa magari yanayopita Mikumi?

    wacha uchawi wewe
Top