Recent content by tutafikatu

  1. tutafikatu

    Rais Samia: Hospitali za Rufaa za Mikoa zinakufa

    Niliwahi kuandika mwaka 2016 kumsihi Mheshimiwa Rais Hayati Dr. John Joseph Pombe Magufuli kwamba asizihamishe Hospitali za Rufaa za Mikoa kutoka TAMISEMI kwenda Wizara ya Afya, kwa sababu Hospitali hizi zilinufaika zaidi kiutawala zilipokuwa chini ya TAMISEMI...
  2. tutafikatu

    Maajabu: Kusajili Domain yako kupitia UCC ya UDSM unapaswa ujaze fomu kwenye word document

    Kuna mambo fulani ukiyafikiria unaishia kuhuzunika tu. Ukienda University Computing Center ya University of Dar es Salaam, kama unataka usajili Domain Name kupitia UCC, unapaswa kujaza form iliyoko kwenye word format, kisha uwatumie. Ati hizi ndio taasisi za serikali zinazopaswa kutuondoa...
  3. tutafikatu

    Viongozi Wizarani Wasikwapue Kazi za Uandishi Wafanyazo Watumishi Wadogo

    Kumekuwa na tabia ya kipindi kirefu sana, za viongozi waliopo katika Wizara mbalimbali kuwatumia watumishi waliopo katika taasisi zilizopo chini ya Wizara hizi, kutengeneza taarifa mbalimbali. Bahati mbaya sana, viongozi wa Wizara wakitengeneza machapisho kutokana na kazi hizi zilizofanywa na...
  4. tutafikatu

    Rais Samia: Serikali imempatia Mzee Mwinyi zawadi ya gari aina ya Benz ya chini

    Dini tena. Duh! Ila pesa hizo zingetumika kwenye mambo ya msingi. Tumesema tumeathirika kwa Corona, inakuwaje unazoa zawadi kubwa kama gari.
  5. tutafikatu

    Kwanini mume wa Rais Samia Suluhu hajaambatana na mkewe ziarani Kenya?

    Kwani sisi Rais wetu ni Mama Samia au Baba Samia? Tuna mambo mengi ya muhimu zaidi ya haya.
  6. tutafikatu

    Kwa bei hizi ni akina nani hununua bidhaa kutoka maduka ya Street Soul ya Dar es Salaam, Arusha na Mwanza?

    Mimi huagiza mavazi nje. Bei ya chini ya Mkanda niliowahi kuchukua ilikuwa dola 60 pasipo gharama za kusafirisha wala ushuru TZ. Hivyo nikinunua mkanda kama huo, na kuusafirisha, jumlisha na kodi gharama zake zitakuwa ni zaidi ya 180,000/=. Hivyo sioni tatizo hapo. Kila mtu huona majani ni yale...
  7. tutafikatu

    Rais Samia nia yako ni njema lakini hao unaowaongoza akili zao wanazijua wenyewe

    Sema hujawahi jua nini unahitaji. Usiwaweke watu kwenye kundi moja.
  8. tutafikatu

    Maparachichi ya Tanzania yanavyouzwa nje ya nchi kwa kupewa uraia mpya

    Vitu vingine tujiongeze wenyewe. Tusiwe walalamishi tu. Hizo markets tuzitafute.
  9. tutafikatu

    Tahadhari: Utapeli ndani ya benki

    Point mkuu. Unaweza ukaumia watu wanavyojibizana, kumbe wajitesa... Wao wanafahamiana.
  10. tutafikatu

    Tahadhari: Utapeli ndani ya benki

    Kwamba mkuu huu uzi hujaufurahia au? Naona mmeamua kuharibiana siku. Sisi yetu macho.
  11. tutafikatu

    Bill & Melinda Gates watalikiana

    Maisha haya mafupi, kuna kitu kitatokea...
  12. tutafikatu

    Binti wa TB Joshua kuolewa Arusha

    https://xstamara.wordpress.com/2020/12/17/prophet-tb-joshuas-daughter-weds-in-lagos/
Top Bottom