Recent content by toughlendon_1

  1. toughlendon_1

    JamiiForums Tanzania Huko Marekani kuna Mtanzania kamkaribisha A$AP Rocky na Rihanna kutembelea Tanzania na gharama zote kasema kubebwa na Serikali

    Jamaa alivyomwongelesha ROCKY akajua anajibiwa yeye kumbe Rocky alikuwa kwenye simu ....ni huzuni
  2. toughlendon_1

    JamiiForums Tanzania Misimamo Ya Rais Samia Ni Zaidi ya Mwalimu Nyerere. Hakuna cha ICC wala Marekani wala Umoja wa Ulaya . Wote Wametimua Mbio na Kuanza Kuinua Mikono Juu

    Kweli kabisa unaisema Marekani, Yani USA ? JAMAN HATA KAMA MNAPEWA HELA NA KUTOMBWA MIKUNDUNI SIO IVI JAMAN...YAN USA ? DAAAH HATARI SANA HII....ME SIO MNYAKYUSA, ILA NASIKITIKA SANA KUONA KUNA WANYAKYUSA ******* LEMA...MNYAKYUSA BEKI HAZIKABI, KIPA KATOKA, SHEKHEE HAJUI KITABU, MAMA MGUMBA...
  3. toughlendon_1

    JamiiForums Tanzania Makonda: Rais kafiwa na mume wake kuna mjinga anaandika 'haonekani'. Mnapangia Rais lini atoke nje?

    Hakuna kombineshen mbaya duniani kama ukiwa mwanaume, alafu huna akili na hujui kama hauna akili, na uwe na confidence na ukabarikiwa na Mungu ukawa na matako makubwa, Yan inakuwa mbaya Sana wakuuu
  4. toughlendon_1

    JamiiForums Tanzania Mbunge, Cherehani (CCM): Katiba ni Karatasi, haiwezi kubadilisha Maisha, Pambaneni kutafuta Pesa

    Hii nchi ni Chanel ya vichekesho mbinguni
  5. toughlendon_1

    JamiiForums Tanzania Natafuta mwanaume wa kujenga naye familia❤

    Mkuu usimkatishe tamaa, anything can happen, cha msingi awe Tu makini
  6. toughlendon_1

    JamiiForums Tanzania KERO Open University wamefanya suala la Research kuwa kitega uchumi, Supervisor anataka kutumia El Nino kunipressure nimlipe TZS 250,000 ili nimalize chuo

    Kama unamsg zake screenshot ziweke live huko na majina yake uyaweke alafu lipia matangazo Kwa wale majamaa wanoko kuliko wote huko Instagram na TikTok na kote alafu watag wizara husika ili wajitekebishe chuo gani kila mtu analalamika me nilivyokuwa sio mvumilivu na najua kufuata Sheria...
  7. toughlendon_1

    JamiiForums Tanzania KERO Open University wamefanya suala la Research kuwa kitega uchumi, Supervisor anataka kutumia El Nino kunipressure nimlipe TZS 250,000 ili nimalize chuo

    Hakuna chuo duniani cha ******* kama open, me msema ukweli hao walimu wenu ni takataka sijawahi ona kila mtu analalamika hivyo hivyo aisee sasa si wakifunge tu tujue moja..
  8. toughlendon_1

    JamiiForums Tanzania Maneno machache ya mkuu wa majeshi

    Kasema ukweli na ndio ukweli majeshi ya police ni vibaraka wa CCM na kila mtu anajua na anaeolewa Hilo, nlishawahi kusema , majeshi ya police huwa yapo Kwa maslahi ya watawala na sio wananchii na Hilo ni siku zote, we angalia ikitokea brutality yeyote ile alafu wakaja askari wa aina yeyote ile...
  9. toughlendon_1

    JamiiForums Tanzania Kero kwa Waombaji wa kujiunga na Chuo Kikuu Huria cha Tanzania (OUT)

    Kama yupo mpanda je ? Me napitaga hapo kila siku ila nikikiangalia chuo naanzaga kucheka, najisemeaga kimoyo moyo kuwa hakuna chuo chakimkundu kama hicho alafu nacheka kwanguvu napita zangu hivi...Yan ukiona watu wanavyopita ndani na kutoka nje utasema hapo kuna walimu wa kweli wanaosikilizana...
  10. toughlendon_1

    JamiiForums Tanzania Mwanadada Lisa ambaye alikuwa mke wa ndoa wa Msanii Mabeste ameachwa na mpenzi wake ambaye alikuwa rafiki wa Mabeste

    Exactly, alitaka pipe za wote kazipata, a whore will always be a whore no matter what...
  11. toughlendon_1

    JamiiForums Tanzania Mtanzania Khalifa Siwa Afariki New York, Ubalozi Watafuta Ndugu Zake

    Ujue we jamaa miyeyusho sana daaah 😂😂😂😂😂
  12. toughlendon_1

    JamiiForums Tanzania Haya ndiyo matokeo ya kupeleka wahuni bungeni. Wanajiona wana mamlaka kwenye kila jambo.

    Ndio mana kila siku tunasema sisitizeni watoto kusoma shuleee, aisee....
  13. toughlendon_1

    JamiiForums Tanzania FT: Taifa Stars 0-2 Guinea-Bissau | Kufuzu AFCON 2027 | Uwanja wa New Amaan

    Yanagombea jezi ipi nzuri ipi mbaya wakati huku tushapigwa pipe...sijui lini tutakuja kuacha kudeal na petty ishues...
Back
Top Bottom