Recent content by The Nswijo

  1. The Nswijo

    JamiiForums Tanzania Mkeka wa Ndugai Unazidi Kutiki

    Ni Kujitoa Akili tu. There's no moment nchi hii haijawahi kupigwa. Ni vile tu wapigaji wa nyakati hizi hawawapi nafasi wapigaji wa awamu iliyopita. As long as CCM rules, Tanzania haitakaa isipigwe. Nimejifunza kufanya yanayo nihusu. Aliyepita aliniumiza kwa kigezo cha kujenga nchi. Aliyepo...
  2. The Nswijo

    JamiiForums Tanzania WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Kama unatafuta wa kubadilishana naye, na unahitaji kihamia mpanda manispaa nawe upo Tabora manispaa, Mungu amejibu maombi yako. Njoo 0765 944 412
  3. The Nswijo

    JamiiForums Tanzania Gazeti la Uhuru: Rais Samia hana wazo la kugombea Urais 2025

    Ndugai and the company wana - muscles za kumtunishia m/kiti ccm!!!? Kweli!!? Mi najua kwa hakika, kwa katiba iliyopo labda samia afe (God have mercy) lakn vinginevyo, atakuwa rais hadi 2030.
  4. The Nswijo

    JamiiForums Tanzania Mchungaji Msigwa: Mtu pekee anayefaa kuwa Spika wa bunge la JMT kwa sasa ni mzee Andrew Chenge!

    Abalansi nn wakt bunge ni la ccm peke yao!!!?
  5. The Nswijo

    JamiiForums Tanzania Mkoa wa Pwani watoa Mawaziri watano kwenye baraza jipya; ni bahati mbaya au ndiyo tuseme sasa zamu ya watu wa Pwani?

    Kuna wakati nawaonea hiruma ccm, ila ukigusa katiba mpya, nasema, ACHA WAISOME NAMBA, maana wanadhani katiba wao haiwahusu.
  6. The Nswijo

    JamiiForums Tanzania Katika wale wenye Stress za 2025 hakuna Wamama? naona walioachwa ni Wanaume tu

    Wanawake hawanaga hozo harakati sana.
  7. The Nswijo

    JamiiForums Tanzania Hivi ni lazima viongozi wawe watoto wa viongozi waliopita?

    Usome shule za kata uje kuwa waziri....!!!
  8. The Nswijo

    JamiiForums Tanzania Hivi ni lazima viongozi wawe watoto wa viongozi waliopita?

    Umechelewa kufahamu! Samia aliwahi kuwa naibu waziri ofisi ya rais mazingira wakati wa jk. Huko ndiko tulikoanzia
  9. The Nswijo

    JamiiForums Tanzania Moshi yakataliwa kuwa jiji

    Mkuu upo kahama?
  10. The Nswijo

    JamiiForums Tanzania Anayejua Rais Samia anatupeleka wapi atuambie, naona kama tunapotea

    Nakuelewa Sana. Nimejofunza kutolalamikia kitu ambacho I have no control with. I just watch and implement things that are in my control.
  11. The Nswijo

    JamiiForums Tanzania Shilingi ya Tanzania yaimarika dhidi ya Dola ya Marekani

    Masifuri gani!? Sielewi kabisa
  12. The Nswijo

    JamiiForums Tanzania Kwa mara ya kwanza habari za Mbowe kukamatwa zapewa uzito television ya Al Jazira. Kwanini leo?

    Jinamizi la MAGUFULI bado libatawala nchi hii
  13. The Nswijo

    JamiiForums Tanzania Kwanini Watanzania wengi wanakataa chanjo ya Corona?

    Kama hakuna ugonjwa chanjo ya nn!?
Back
Top Bottom