Recent content by T2020JPM

  1. T2020JPM

    Uchaguzi 2020 Wako wapi Makada kindaki ndaki wa CCM?

    Hapana tupo field kuhakikisha wanaccm na watanzania wote wenye mapenzi mema na nchi tunampigia kura nyingi sana Jemedari Magufuli na wagombea wengine kutoka Ccm.
  2. T2020JPM

    Uchaguzi 2020 Wako wapi Makada kindaki ndaki wa CCM?

    Kampeni zimeisha comrade. tupo field sasa kuhakikisha JPM anashinda kwa kishindo kelele na porojo za mitandaoni hazina msaada kwa sasa.
  3. T2020JPM

    Uchaguzi 2020 Kitendo cha kuzima mitandao ya kijamii kitawagharimu kura nyingi sana CCM

    TUMESHAFANYA MAAMUZI HATUDANGANYIKI MAGUFULI ANATOSHA.
  4. T2020JPM

    Uchaguzi 2020 Itakuwaje kama Lissu akashinda Urais bila kupata Wabunge wa kutosha?

    Kama tunajadili kama porojo sawa, ila kama unataka tufanye mjadala serious kabisa ni kupoteza muda tu maana kila mwenye akili njema anajua Lissu hatoshinda.
  5. T2020JPM

    Uchaguzi 2020 Robert Amsterdam amuandikia barua Rais Magufuli siku 5 kabla ya Uchaguzi

    Tanzania ni nchi huru comrade, hao wazungu wako hawana nafasi.
  6. T2020JPM

    Uchaguzi 2020 Robert Amsterdam amuandikia barua Rais Magufuli siku 5 kabla ya Uchaguzi

    Mtaweweseka sana Jpm bado yupo sana. MITANO MINGINE TENA.
  7. T2020JPM

    Fahamu mchakato wa utangazaji wa matokeo ya uchaguzi wa Urais

    Wakuu, na huo ndio utaratibu utakaotumika kumtangaza jemedari Magufuli maana mpaka sasa ni ameshashinda tayari. Ccm oyeee
  8. T2020JPM

    Uchaguzi 2020 Namna ya kutafuta kura 3m zilizopelea 2015

    CHADEMA hakuna rangi mtaacha kuona mwaka huu. CCM tayari ushindi tunao ila tunataka wa kishindo.
  9. T2020JPM

    Uchaguzi 2020 Rais Magufuli, ukishindwa uchaguzi uko tayari kukabidhi Ikulu?

    Comrade huko kujitoa ufahamu ndo kunawatesa na mtaweweseka sana endelea kujitia upofu kuwa Magufuli hajafanya kitu.
  10. T2020JPM

    Uchaguzi 2020 Rais Magufuli, ukishindwa uchaguzi uko tayari kukabidhi Ikulu?

    Sasa akishashinda unategemea atatangazwa nani? Comrade mbona maswali ya kitoto?
  11. T2020JPM

    Uchaguzi 2020 Rais Magufuli, ukishindwa uchaguzi uko tayari kukabidhi Ikulu?

    Magufuli kushinda hilo lipo wazi kabisa kwa kazi njema aliyoifanya hadi vipofu wameiona.
  12. T2020JPM

    Uchaguzi 2020 Rais Magufuli, ukishindwa uchaguzi uko tayari kukabidhi Ikulu?

    Comrade una mawazo mfu sana, Lissu awezi kushinda kamwe wala uyo mtetezi wa wasenge Amsterdam hana madhara yeyote kwetu.
Top Bottom