Recent content by stickvibration

  1. stickvibration

    Ndoa ni kujitoa Sadaka na Uvumilivu

    Duh...hadi maza katoka[emoji1787][emoji1787]
  2. stickvibration

    House4Sale Nyumba ya ghorofani inauzwa Upanga

    Tatizo ya hizo Flati ukinunua utajikuta tena kuna gharama za kulipia kila mwisho wa mwezi...mara unaambiwa Parking Fees..mara Lift Fees.mara hela ya usafi mara hela ya mlinzi..unajikuta kila mwezi unaambiwa ulipe 200$USD
  3. stickvibration

    Wakazi wa Magamba Songwe wachoma mazao yao ya ufuta mashambani mwao kupinga agizo la Mkuu wa Wilaya ya kutaka wauze kwa mfumo wa stakabadhi ghalani

    Hili swala la stakabadhi ghalani nlishawahi kulifikisha hadi kwa Mh Bashe Naibu waziri wa kilimo Tatizo la serikali yetu WANAINGIZA SIASA KATIKA BIASHARA YA MAZAO..[emoji2211]
  4. stickvibration

    Usiombee kukosa hela

    Kwangu kila kukicha ni bora ya Jana[emoji2211] Hadi huwa naijutia Kura yangu nliopiga wakti wa uchaguzi[emoji2211]
  5. stickvibration

    Joto kwa wachimbaji Wadogowadogo

    Urojo na viazi mbatata[emoji2211]
  6. stickvibration

    Hivi inawezekana ukahama na mita yako ya umeme?

    Naomba mnifahamishe gharama za kufungiwa mita ya Luku ktk kibanda changu cha biashara
  7. stickvibration

    Museveni and Suluhu Signing The EACOP Tripartite Project Agreement

    Tangia mama achukue nchi,najihisi kama nimezaliwa upya[emoji2211]
  8. stickvibration

    Freeman Mbowe: TRA walinidai Kodi Bilioni 2, Wakafunga akaunti zangu zote za biashara mpaka binafsi, Wakachukua hela

    Ingeoendeza saana kama ungeambatanisha na hizo.pic za Email humu
  9. stickvibration

    Tanzania na Vifurushi vipya vya Data na Sauti (Aprili 2021) - Mwitikio wa wananchi

    Tozo za serikali zimezidi saana. Mama hakukosea kusema mnatumia nguvu na mabavu kwa kudai kodi. Bila ya kutumia akili na maarifa[emoji2211]
  10. stickvibration

    Tanzania na Vifurushi vipya vya Data na Sauti (Aprili 2021) - Mwitikio wa wananchi

    Baada ya Pasaka..Kuna mtu ataapishwa baada ya Ndugulile kuchemka[emoji2211]
  11. stickvibration

    Godless Lema amuomba Rais Mpya Samia Suluhu kuchunguza ofisi ya DPP na BoT

    Dah.. Hapa najihisi kama wana JF tumezaliwa upyaaa[emoji2211]
  12. stickvibration

    Wasanii kwenye nyimbo za maombolezo mmebugi sanaaa

    Hahaaahaah Hapa ndio utaona pengo la John Komba
  13. stickvibration

    Baada ya Kifo cha Rais Magufuli: Nani anafaa kuwa Makamu wa Rais Tanzania?

    Akimleta MWANDOSYA kuwa VP..hapo mama atapiga bingo...[emoji2211]
  14. stickvibration

    Rais Magufuli: Wanaoikosoa serikali kwa staha hatuwachukii

    Hii nii sawasawa na wale wanaosema Usitoe Talaka ukiwa na hasira kali[emoji849][emoji3]
Top Bottom