Najuta kuzaliwa CHIGOMAAAAAAAA
Lakin tunamanufaa yetuu Banaa tunalipambania taifa kwa njia nyingine
Nchi mayo inahitaji maeneo yaliyostaarabika ukombozi huanzia sehemu ndgo to ...
Wengi ni mashuhuda wa hilo na vinahusiana na uwezo Wa Mungu na endapo utashuhudia tukio lile laweza kukutesa saana maishani mwakoo hususani kindoto since mgonjwa ni Ndgu yako wa karibu yaani MPENDWA WAKO mshukuru Allah hukushuhudia roho yake ikitoka
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.