Nadhani waziri hajaelewa kwaninj watu wanaita kwa mchina,haina maana tunawasifia wachina,ila kwa kuwa wao ndio waliojenga,sisi tuliwapa fedha tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Shida ni kwamba mara nyingi hawa wasaidizi wa mheshimiwa hawaforesee tatuzo,wao wanenda kwa mheshimiwa na temporary solution.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hii nchi watu wanacomplicate vitu sana unamzuia Azam kurusha taarifa ya habari wakati huohuo unamruhusu kurusha mechi live.
Vipi cha muhimu mechi au taarifa ya habari?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.