Recent content by shemfumbwa

  1. S

    JamiiForums Tanzania Tuagane hapa, muage umpendae hapa, kuonana mwakani 2017

    Nawatakia kheri ya mwakampya Wana jf.
  2. S

    JamiiForums Tanzania Serikali yagusia kinachoendelea kati ya Tanzania na Malawi

    Hili nitaifa sio ccm wala ukawa tusilizungumzie kiitikadi tujadili kitaifa hembu tuichie selikari ifanye inacho jua
  3. S

    JamiiForums Tanzania Kitu nilichojifunza katika mkutano wa Rais na Wahariri wa vyombo vya habari

    Kweli kabsa wameshindwa kufungukia vi2 ambavyo nikelo hatakwao
  4. S

    JamiiForums Tanzania Mbwana Samatta wa Genk kashasahaulika

    Hivi wewe nimtanzania kweli ninawasiwasi nawewe
  5. S

    JamiiForums Tanzania Wanawake hivi mnaposema haya maneno huwa mnamaanisha nini labda?

    Wewetafuta pesa majinayoteyatakuayako
  6. S

    JamiiForums Tanzania Raymond kutoka WCB avuta mjengo wa maana

    Okay natumpongeze kwahatua aliyopiga kamanikweli maana hawawasanii kilakitu kwaonisanaa
  7. S

    JamiiForums Tanzania Mtandao hatari Tanzania unaoisaka Ikulu usiku na mchana

    Umezunguka mno sema upinzani haufai
  8. S

    JamiiForums Tanzania Sheikh Kishki huu ni Ubaguzi, humjui Sheikh Ponda mpaka Waziri Mkuu Majaliwa amtambue?

    Unafiki nimbaya sana kujionawewe nibola mbelezamungu kulikomwingine hatarisana
  9. S

    JamiiForums Tanzania Nabii Frank Kilawah acha kudanganya watu

    Haliimekuambaya sana kwenyemakanisa usanii umekuamkubwa kuliko kawaida
  10. S

    JamiiForums Tanzania Katika matajiri wa Tanzani Mo ni tajiri wa aina yake

    Kwelikabsa kwanza unaweza usiamin kua nitajili mtu wajamii kiukweli
  11. S

    JamiiForums Tanzania Wachungaji wa Kike na Wahubiri wengine mnasemaje kuhusu kifungu hiki cha Biblia Takatifu?

    Hicho kifungu wanakiluka hua hawakisomi maana kinawabana
  12. S

    JamiiForums Tanzania Polisi wamuhoji Meya wa Kinondoni Boniphace Jacob kwa kuhofia kumkashifu Magufuli

    Hii nikufundishwa nini chakuongea hataresana OK ngojatuone
  13. S

    JamiiForums Tanzania Kwa hali ilivyo CCM wakishindwa Uchaguzi 2020 watakubali kutoka kutoka madarakani kwa amani?!

    Mh...nimekuelewa!umeonambali
Back
Top Bottom