Recent content by Pluto thnker

  1. P

    JamiiForums Tanzania Ukiwa na Milioni 10 leo, utachagua kufanya nini kati ya shughuli hizi tatu?

    Kunachaka fulani hv nikiwa na 14m ningefungua min depo la bia naamin ingekuw mchngo sana. Jpo biashara znamamb mengi
  2. P

    JamiiForums Tanzania The expensive million TSH debate kwaajili ya wanaojitafuta

    mada nzuri sana ,.waungwana karibu mtupe uzoefu wenu
  3. P

    JamiiForums Tanzania Nawakumbusheni Ya Kuwa Field Marshall Paul Makonda Hajawahi kushindwa vita yoyote ile. Huyu ni Zaidi ya Alexander The Great. Msimjaribu Mtaumia Vibaya

    laiti kama hizi nguvu zingewekezwa kwenye maandalizi ya stars..huenda tungeweza fika hta mtoano kweny afukoni..ila daa
  4. P

    JamiiForums Tanzania Hivi mkeo anapokunyima Unyumba, unatakiwa kuchukua hatua gani?

    kwanza pole ila mke hawezi kumnyimama mme wake k,sema huyu atakuwa sio wako ama la sivyo hjaweza kumjua vyema. watu tnawagonga viganja anakununia na unaichapa na ndio mwanzo wa kupatana na kuwa na amani.
  5. P

    JamiiForums Tanzania Hizi tafiti nyingine mmh..❗

    alafu hivi kwanini mwanamke ndo kiumbe huwa anajiachia kutoa hyo gesi mbele ya boy wake bila hata kugwaya? me npo kwa ndoa lakn huw najitahidi sana iwe kimya kmya either iwe night kali na sijajitambua hata wife anashangaaga sana iktokea nimefanya hko kitendo na akasikia.
  6. P

    JamiiForums Tanzania Eti nyie mnaovujisha siri za watu mnaochat nao pm,hivi mnajielewa kweli?

    alooo! kumbe kunawatu humu wanablesiwa zile picha maridhawa?.. inasikitisha na inaumiza mno kuaminiwa afu ukavunja uaminifu wako.
  7. P

    JamiiForums Tanzania Hatujafanya chochote anataka nimtolee posa

    usikubali mkuu hakikisha unamuonja kwanza, ili ujue
  8. P

    JamiiForums Tanzania Kwa kweli JamiiForums siyo ya mchezo hata kidogo!

    aisee,! Mungu aibaliki jf. huwa nainjoi sana kusoma coment za wadau ili niendelee kupata chakula ya ubongo.
  9. P

    JamiiForums Tanzania Kwa kweli JamiiForums siyo ya mchezo hata kidogo!

    nikweli jf n bonge la forum mkuu..ingawa kweny wengi kuna mengi, kunabaadh ya member wanaleta udwanzi sna na mambo ya hovyo, ila haiondoi ukwel kuwa jf n bonge la kijiwe.
  10. P

    JamiiForums Tanzania FREE MIN MEE

    nafikili ataludi huenda yupo bize na kupampania kombe, tujipe mda kidogo mkuu.
  11. P

    JamiiForums Tanzania Maria Sarungi hajui kuwa hakuna kiapo kisicholindwa na Sheria/kanuni sijajua kwanini chadema wanamtumia huyu madam

    kwa hilo sikulijua,japo siwezi kupinga au kulikubali mkuu.
  12. P

    JamiiForums Tanzania TANZANIA ISITUMIKE KUJIHARIBU: TAHADHARI KWA WANANCHI

    umeongea ukweli mtupu,ni mhimu tofauti zetu zisitugawe iwe za dini,muungano, au katiba mpya..ila bahati mbaya mwananchi hasikilizwi..na kwaupande mwinge watanzania (nikiwemo)tunaweza kujisifu mana tumeonyesha uvumilivu sana na kuonyesha jinsi kiasiri tulivyo na subira kwa mambo...
  13. P

    JamiiForums Tanzania Maria Sarungi hajui kuwa hakuna kiapo kisicholindwa na Sheria/kanuni sijajua kwanini chadema wanamtumia huyu madam

    kwa mtazamo wangu.Nadhani maria ni mwanahalakati na chadema ni chama kikuu cha upinzani, sidhani kama cdm wanamtumia huyo,ila mambo anayopambania maria na madai wanayoyapambania cdm yanaelekeana mana wote tunajua.
  14. P

    JamiiForums Tanzania Mchumba anahitajika kwa ajili ya ndoa ndani ya mwaka mmoja.

    unataka bikra wa 24years? ukimpataa ulete mlejesho mkuu ili nami nipost uhitaji wa kupata manzi bikra.
Back
Top Bottom