Recent content by Papushikashi

  1. Papushikashi

    Kwa dua na laana hizi, Israel mwisho wake unakaribia

    Huyo atakuwa anataka ubwabwa ana namna
  2. Papushikashi

    Video: Kombora la Israel lilivyoangusha jengo la ofisi za Al Jazeera

    Yaani mwenyewe nimenyoosha mikono
  3. Papushikashi

    Uchaguzi 2020 Makamu wa Rais Dkt. Mpango ashiriki zoezi la upigaji kura Buhigwe

    Heeeee....kumbe uchaguzi ni leo hata sina taarifa
  4. Papushikashi

    Salum Rashid Hamduni kutoka ACP mpaka CP. Je, ndiye IGP ajaye baada ya Sirro kustaafu?

    Umesahau Yale maandamano ya ukuta kauli aliyoitoa
  5. Papushikashi

    Salum Rashid Hamduni kutoka ACP mpaka CP. Je, ndiye IGP ajaye baada ya Sirro kustaafu?

    Hivi Sirro yupo kweli, maana toka mwendazake ameenda zake sijamsikia akitoa zile kauli zake za mikwala
  6. Papushikashi

    Tumekosa watunzi wa Nyimbo kama za Banza Stone RIP Mwalimu

    Haaaa.aaaaaa[emoji23][emoji23][emoji23]
  7. Papushikashi

    Rais Samia amsimamisha kazi Ole Sabaya, Mkuu wa Wilaya ya Hai ili kupisha uchunguzi wa tuhuma dhidi yake

    Duh! Halafu unakuta kuna watu wanalitetea hili jambazi
  8. Papushikashi

    Rais Samia amsimamisha kazi Ole Sabaya, Mkuu wa Wilaya ya Hai ili kupisha uchunguzi wa tuhuma dhidi yake

    Nakumbuka bungeni Mama alivyosema vile wabunge wa mwendazake walipiga makofi dakika 20
  9. Papushikashi

    Rais Samia amsimamisha kazi Ole Sabaya, Mkuu wa Wilaya ya Hai ili kupisha uchunguzi wa tuhuma dhidi yake

    Nilichogundua Watu mlioweka picha ya mwendazake kwa profile mmefanywa misukule hamtumii akili zenu
  10. Papushikashi

    Rais Samia amsimamisha kazi Ole Sabaya, Mkuu wa Wilaya ya Hai ili kupisha uchunguzi wa tuhuma dhidi yake

    Na umegundua kuwa hata mama wa afya kaacha ukomedi?
Top Bottom