Wakuu napanda kwenye jukwaa.
Naomba msaada tofauti ya vitu hivi viwili kwa maana ya anaekwenda chuo kusoma mass communication na Jounalism wanatofautianaje!
Ahsanteni
Nilkuwa na short programe boss just miez mitatu
Nilkuwa sjui linaitwa jimbo... Neundertalsau na baadae nilikaa kwnye jiji linaitwa Nürnberg
Nilisharejea boss
[emoji23] Kwakweli tukeshe tu Maana hi ni kama Nyani[emoji205] wanafurahia kifo cha Mkulima kuwa hatowabugudhi wakila Mahindi na wanasahau kesho yataisha na hakuna wa Kulima tena
Just imagine... Unanunua tiketi kwa ajili ya watu ambao wangeweza kujinunulia tiketi... What a wastage of resourses any way yani Muumba aje tu atutwae wote[emoji34][emoji34][emoji34]
Kumbe sote bas hatuna akili[emoji848][emoji848] maana sijui whats wrong with Africa... Au ndivo tulivo na tusijaribu kujilinganisha nao
May be sisi tumeumbwa tuwe nyuma
Kuna mwamba alisema Afrika hasa kusini mwa jangwa la sahara tukihamishiwa nchi za Ulaya nao wakaletwa kuishi hapa Afrika... Kwamba baada ya miaka 5 tutakuja kuomba msaada nilicheka sana... Ila ni kama. Kuna ukweli ndani yake
By the way... Kwanini wanafunga ubalozi wao!??
Wakuu najiuliza zile chupa za jamii ya Altar wines, Dompo n.k hakuna mahali au viwanda vinavyotengeneza havizihitaji tena kufungashia kama wanavofanya viwanda vya soda!??? [emoji15]
Zimejaa mtaani na zinachafua mazingira
Hili haliwezi kuwa dili!?
Hebu nisanueni jamani mi nmepata idea ya...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.