Ndugu nakuonaga unajitaidigi sana kutetea serikali iliyopo madarakani lkn as long as siku zinaenda yatatokea mengi sana na utakosa lakusema it's better some time kukaa kimya sio lazima kila kitu uteteee ata kwa kukejeri
Kama haukuelewa hoja sio lazima ujibu ndugu....sio kila kitu lazima utoe comment vitu vingine vipo beyond uwelewa wako..siku nyengine kabla aujaingia kichwa kichwa kwenye mjadala wowote elewa kwanza kisha jibu na ukiona aujaelewa basi uliza waliokuzidi uwelewa moja ya kipengele cha kwenye hoja...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.