Recent content by nyampanaga

  1. nyampanaga

    Uchaguzi wa Ubunge Ngorongoro kufanyika Desemba 11

    CHADEMA...jitengeni na uovu...Mkishiriki watu watakufa...
  2. nyampanaga

    Sabaya, haya maneno aliyasema pale Hai mkoani Kilimanjaro

    Siasa za kishamba Sana....Kwaheri Sukuma Gang.
  3. nyampanaga

    Mahafali UDSM: Hawa ndiyo Wanafunzi wa Kike waliopata ufaulu Mzuri

    Lao kila lililojema na ..Pongezi mno...!!!!!!?
  4. nyampanaga

    Madhara ya kesi ya Mbowe na tofauti na kesi ya Sabaya

    Hakuna Kesi hapo ...ni ushamba wa Siasa na kupotezeana muda tu..
  5. nyampanaga

    Madhara ya kesi ya Mbowe na tofauti na kesi ya Sabaya

    Hakuna Kesi hapo ...ni ushamba wa Siasa na kupotezeana muda tu..
  6. nyampanaga

    Je, ni kweli kwamba Makonda kakimbilia Afrika ya kusini?

    Insider wewe ,utakuwa..nakusoma kwa umakini mno...JF.
  7. nyampanaga

    Je, ni kweli kwamba Makonda kakimbilia Afrika ya kusini?

    Yupo hapa Usagara_Misung wi- Na mfuatilia...soon nitarusha Picha/ Video,.
  8. nyampanaga

    Mzee Loy Ole Sabaya aliwahi kuwa DC Kama kijana wake. Alimsomesha mwanaye nchini Marekani. Ushamba wa madaraka kautoa wapi?

    Marekani Wana dukuliwa Nyaraka ki rahisi vile Mkuu?! Vyuo/Vyeti ,feki!!!Si ndiyo Baba Wa Dunia au!!!?
  9. nyampanaga

    Mara: Mzazi ampiga mwalimu na kumjeruhi baada ya kumuadhibu mwanae

    Anakosa Gani sasa mwanafunzi..yeye kachapwa na Mwalimu!?
  10. nyampanaga

    Halima Mdee ameondoka na Bawacha, Katambi aliondoka na Bavicha na sasa Chadema inasuasua!

    Ruhusuni tu Siasa za Majukwaani.. CHADEMA ilishakufa..
  11. nyampanaga

    Ceres Juice inasumu ya patulin, TBS mpo wapi?

    Ukwaju Pori..Juisi Bora kabisa....Na Furahia huku..
  12. nyampanaga

    Jokate: Wilaya ya Temeke yatengewa zaidi ya Tsh bilioni 4 za kutekeleza miradi ya maendeleo

    "Temeke Gulio"_Nimeipenda hiyo ..ngoja niifuatilie mpaka mwisho..
Top Bottom