Habari Wana jukwaa!
Mwenzenu nimepotelewa na CHETI CHA KIDATO CHA NNE (2012), nafanyaje Ili nipate kingine, au Kuna taratibu gani za kufuata.
Ushauri tafadhali
Jaman almost Wachezaj weng wa Squdra A,,wengi wetu hatukuweza kuona Fire lao enzi wakiwika,Binfsi I was too young,,So, lazima nichague kile nincho thibitisha kwa Macho yangu,ila siyo Nadharia ya kusmuliwaaaaaaa
Daa kuna Kamkeka nimeka2pia midamida kama match 5,,Nne zisha tick,,but ya tano naona 1st half isha chapwa 3:0,,,So cjui kama ntawin wadau,,,,,inatwa Rio ave team yenyewe yaan ,,mpaka Kero et
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.