Recent content by nguvumali

  1. nguvumali

    Aliyekuwa Kaimu Mkurugenzi wa Bonde la Rufiji ahukumiwa miaka 14 jela

    Bado kitambo kifupi, haya madubwana tutayapitia yote na kama hukuhusika utapata Uhuru wako kabla ya December 2020
  2. nguvumali

    Hai: Polisi wazingira Ofisi za CHADEMA unapofanyika Mkutano wa ndani wa chama unaoongozwa na Mbowe

    Tukio hili limebukumbusha tukio la lililoigizwa kwenye film ya sarafina wakati wa mapambano ya mitaala Polisi wazungu (polisi wa ccm) walikua wanavizia madirishani kusikiliza miss masumbuko (Whoopi) alikua anafundisha mtaala upi ? Ni nyakati za Mapambano sasa
  3. nguvumali

    Rais Magufuli, ukitoa ushauri unatakaje tena taarifa?

    Inatia aibu sana , mfumo wetu wa sheria umenajisiwa
  4. nguvumali

    Polisi yawakamata wawili kwa mauaji ya Kiongozi wa CHADEMA. Kamanda Mambosasa akataza maandamano ya mitandaoni

    Atulie tuliiiii tunapanGa maandamano ya Muungano mwaka huu kibali cha nini
  5. nguvumali

    RC Mnyeti atengua agizo la Kigwangalla la kuwataka wakazi wa Kimotoro mkoani Manyara kuhama eneo la hifadhi

    Utawala umefitinika ....ajulikani nani BABA nani mwana. Kizazi cha kambale wote wana ndevu. Amri zinatolewa kutegemea nani yuko karibu na mkuu
  6. nguvumali

    Matukio ya kutengenezwa ya kujiteka

    Kama mpaka sasa hujajua anaeteka watu ni nani una hasara
Top Bottom