Mazuzu hua hayakosekani mfano bora humu jf kuna lucas na wenzake yale ukiyaambia yajiue yanaenda kujilipua . Maana akili zao hawazitumiii wanatumia za kwemye malinda yaliyotattuliwa.
Waarabu na watu weusi wanapishana kidogo tu kwa kua na akili kisoda na kujipa umuhimu sehem ambazo watu umekuta wana mila na desturi zao ...Si aende kwao maza faka huyo.
Kwa macho yangu niliona mchaga kabla hata ya kumzika mmewe wameitana kikao na kaka zake wanapanga mikakati ya kuhakikisha mali za marehemu ziko chini yao ... Aisee tangu siku ile nikasema nikiona ndugu au mwanangu anaoa mchaga naua undugu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.