Recent content by new level

  1. new level

    JamiiForums Tanzania Joseph kabila ana haki ya kujitetea

    HAKUNA HAKI YA MTU ALIE ISALITI NCHI YAKE HUKUMU YA MSALITI NI KIFO TU kama huamini isaliti Tanzania 🇹🇿 uone kama hutafatiliwa wew na ukoo wako wote .
  2. new level

    JamiiForums Tanzania Joseph kabila ana haki ya kujitetea

    Yote ulioongea ni uwongo mtupu hivi kwanini watu hupenda kuongopa hivi 🤣 kama hujui kitu tulia kipindi Congo inamtuumu kabila kwakui support m23 kabila alikua wapi kipindi chote icho kwenda ku kana mashtaka ? Congo ilivyoona jamaa yupo kimya nikama aliidharau mahakama huku akiendelea kui...
  3. new level

    JamiiForums Tanzania Msaada gharama za ujenzi wa nyumba ya floor moja ikiwa boma bila finishing

    Nyumba Ina master bedrooms 2 cinema room kitchen dining , lounge na Stor kwa ground na floor ya juu Ina 3 master bedrooms office na stares kadhaa naomba wenyekua na expérience na ujenzi wanisaidie ili niingie mzigoni bila kua na wasiwasi … ni Makadirio ya boma tu bila finishing maana sijapata...
  4. new level

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    wkuu nipeni moyo nataka kujiripua
  5. new level

    JamiiForums Tanzania Ulimwengu wa introverts na suala zima la mahusiano

    Niko hapa dear
  6. new level

    JamiiForums Tanzania Wana MMU, kijana wenu yanataka kunishinda tena, nataka sasa kuwa 'senior bachelor'

    Me nadhani wewe ni plan B yake so kuna plan A nyuma ya pazia ndomana unaona mauzauza hayaishi .
  7. new level

    JamiiForums Tanzania Nampenda, ila kubadili dini naona ukakasi

    Yeah nikweli kabisa yani jina nilokua nalitaja kwenye maombi toka nyumbani magetoni nk.. leo hii nianze kutaja jina jingine kisa mwanamke dah ningumu sana .
  8. new level

    JamiiForums Tanzania Nampenda, ila kubadili dini naona ukakasi

    Shukran sana
  9. new level

    JamiiForums Tanzania Nampenda, ila kubadili dini naona ukakasi

    Mda wote huo nilidhan atabadili yeye mahna kwa namna tulivyoanza mausiano yeye ndo alianza ishara za kuniitaji kwaiyo nilidhani upendo wake ni halisi ata tabia zake pia niliona hazina mashaka ndiomana nikamzingatia i was wrong
  10. new level

    JamiiForums Tanzania Nampenda, ila kubadili dini naona ukakasi

    Lengo la kuja humu sio kulialia bali nilitaka kujua labda kuna option nyingne tofauti na ya kuachana mimi na mwenzangu na kupitia maoni ya wadau humu jibu sahii ni kuachana na ilo zoezi nimelifanya jana tayari kwaiyo nawashukuru wote kaka zangu na dada zangu kwa mchango wenu
  11. new level

    JamiiForums Tanzania Nampenda, ila kubadili dini naona ukakasi

    Nimesha jifunza sitorudia makosa
  12. new level

    JamiiForums Tanzania Nampenda, ila kubadili dini naona ukakasi

    Dah hii sitoisaau aisee … I was ready Yani itabidi nianze upya
  13. new level

    JamiiForums Tanzania Nampenda, ila kubadili dini naona ukakasi

    Wakuu tumeachana rasmi leo nafsi inauma ila Roho inaamani..[emoji174][emoji1747]
Back
Top Bottom