Recent content by Mtaalamu wa mambo

  1. M

    Je wewe una mwanamke yoyote

    Pale mke wako anapoweka kichwa chake kifuani na taratibu anauliza, ′′Mpenzi, je wewe * * una mwanamke yeyote katika maisha yako zaidi yangu?"* * Kumbuka jibu lako sio muhimu kwa wakati huu, cha msingi ni * * mapigo yako ya moyo. Weka moyo wako katika udhibiti, inaitwa Cyber security threat...
  2. M

    Mbwa wangu hana maana

    Mbwa wangu hana maana, unaweza kufikiria mimi na mbwa wangu tulikimbizwa na mbwa.
  3. M

    Navutiwa na wanawake watu wazima

    Angel nisaidie namba zako please
  4. M

    Navutiwa na wanawake watu wazima

    Tokongoza ukiwaona wapo single huwa hawakatai
  5. M

    Navutiwa na wanawake watu wazima

    Mapenzi hayana umri mkipendana inatosha
  6. M

    Navutiwa na wanawake watu wazima

    Nitumie namba yake nimempenda
  7. M

    Navutiwa na wanawake watu wazima

    Mambo vipi wadau Mimi kijana wa makamo 23 years Nina aleji ya kupenda wanawake watu wazima hususani walio single kuanzia 40 na kuendelea Wengi wao huwa wananikata haja zangu haraka nanikishafanya nao mapenzi basi nalizika tofauti na vibinti vya umri wangu kuna mmoja nilimpenda hadi nikawa...
  8. M

    MIKASA YA MAISHA (TRUE STORY)

    Mkuu me nasumbuliwa na visa kama vyako ila me bado nateseka na magonjwa hayapungui fungua PM nikuelezee unishauri
  9. M

    Kazi ya stationery!

    Nishakuja pm nitafute kwahiyo namba au nipe yako
  10. M

    Nataka kujitegemea nahofia hatima yangu

    Mkuu pakuanzia ndio sijui
Top Bottom