Recent content by nanga mstafu

  1. N

    Mfanyabiashara Ramadhan Hamis Ntunzwe, adai TRA hawajatekeleza agizo la Rais. Je, Kamishna Mkuu TRA afukuzwe kazi na Yono ifilisiwe mali zake?

    KAMISHNA MKUU hafai kuwa kiongozi mkuu wa trakwani analinda wenzake wezi huku snajua ni ishu siriasi na raisi anajua
  2. N

    Mfanyabiashara Ramadhan Hamis Ntunzwe, adai TRA hawajatekeleza agizo la Rais. Je, Kamishna Mkuu TRA afukuzwe kazi na Yono ifilisiwe mali zake?

    Alafu jamaa ukitaka kujua sio mwongo ana hadi reference haongei blabla tu Ila la kujiuliza TRA WANA MAMLAKA GANI KUKATAA MAAGIZO YA RAIS NA PM?
  3. N

    Mfanyabiashara Ramadhan Hamis Ntunzwe, adai TRA hawajatekeleza agizo la Rais. Je, Kamishna Mkuu TRA afukuzwe kazi na Yono ifilisiwe mali zake?

    hivi huyu KAMISHINA MKUU ndiye yule aliyejikomba kwa vyombo vya habari kukataa rushwa ya Milioni 10? UKIWA MNAFIKI MUNGU ANAKUUMBUA KAMISHNA MKUU na naibu wako mlaaniwe na kizazi chenu kwa dhuluma mnayoifanya
  4. N

    Mfanyabiashara Ramadhan Hamis Ntunzwe, adai TRA hawajatekeleza agizo la Rais. Je, Kamishna Mkuu TRA afukuzwe kazi na Yono ifilisiwe mali zake?

    Inasikitisha sana, ila Kuna udhaifu nimeuona kwenye uongozi wote hivi rais au pm unatoaje tamko au amri alafu hufuatilii kama ilitekelezwa au laa? Japo una majukumu mengi kitaifa ila swala kama hili ulitakiwa ulitilue uzito sana kwani tra sio wageni kwenu, Au mlitaka msikie huyu mzee kauliwa au...
  5. N

    Tetesi: : Oparasheni Mpunguti yatangazwa Kyela ,sasa ni kichapo kisicho na kikomo

    Tena ikibidi waingize hata jwtz ili mtajane na msipotajana mtavunjwavunjwa
  6. N

    Tetesi: : Oparasheni Mpunguti yatangazwa Kyela ,sasa ni kichapo kisicho na kikomo

    Pigweni tu wasenge nyie, mlitaka muuwe mwenzenu sasa uwaweni nyie, Yani mlitaka kushindana na serikali?
  7. N

    GARAMA YA KUSOMA MASTERS BONGO

    wadau nataka mfahamu garama ya kusoma masters za social science au business courses open university bz nimeenda kwenye web yao hakuna wanapoomyesha
  8. N

    Eti ,"Rais anashauriwa vibaya" . Hii ni kauli ya ki woga na kinafiki!

    Hakuna anayemshauri kwanza huyu hana mshauri
  9. N

    Nafasi 3 za kazi katika kituo cha massage

    Wasenge nyie , nyie ndio mnanyonya watu na kugeuza watoto wa wenzenu madanguro
  10. N

    Watangazaji wa EFM kama hamjui nyimbo kaeni kimya

    Hivi kuna umuhimu gani wa kutaja mwinbaji wa nyimbo kama huna uhakika au kwanini usiache tu zikapiga au anayejua akataja? Kipindi cha ubaoni wamepiga wimbo unaoitwa dont leave me wa BLACKSREET , sasa kuna mmoja karopoka wimbo unaitwa dont leave me wa backstreet boys sasa kuna mwingine akawa...
  11. N

    WATAALAMU WA KUFUKUA MITARO TUKUTANE HAPA

    Njoo tukufukue na ww kenge ww
  12. N

    WATAALAMU WA KUFUKUA MITARO TUKUTANE HAPA

    Aisee mitaro ni mitamu balaa yani kitu kinakua tight 200% na upate demu ambaye anajua kulia vizuri na ni msafi utasikia raha ya ajabu TUPEANE UZOEFU ULIANZAJE KULA TIGO?
Top Bottom