Recent content by Mtumishi Wetu

  1. Mtumishi Wetu

    Karibuni Chato Zoo and Hotel

    Huo Ni wivu Sasa, hakua Moshi ufaidi kukaa karibu na Kilimanjalo, Nani kinehe?! Mvoba hawajatamani ziwa Victoria likauke?!
  2. Mtumishi Wetu

    Karibuni Chato Zoo and Hotel

    Alijitahidi kuvunja unjam kaskazini, wanasiasa, matajiri, uchumi, bureude change na banks, viwanda na mashamba ya maua, mbogamboga ,na kuuwa soko na Kenya!! Bado hali haijakaa sawa tuomve Mungu tuu wapendwa!!
  3. Mtumishi Wetu

    Raia Mwema: Wanawake 40 wajitokeza TAKUKURU kutoa ushahidi wa unyanyasaji wa kingono na ubakaji wa Ole Sabaya

    Wakamatwe wote na yule wa Da aliyevamia.Clouds TV. Mama aondoe huo uchafu!! Thanks!!
  4. Mtumishi Wetu

    Raia Mwema: Wanawake 40 wajitokeza TAKUKURU kutoa ushahidi wa unyanyasaji wa kingono na ubakaji wa Ole Sabaya

    Spika Ndugai naye akamatwe aunganishwe, alishabikia mateso T Lisu na Mbowe Hadi kumvua ubunge na ubunge . Kusheherekea kupigwa kwa Mbowe. Bila Shaka alijua wahusika. Akamatwe asaidie Polisi kupeleleza hayo matukio!!
  5. Mtumishi Wetu

    TANZIA Dkt. Peter Mamiro afariki dunia zikiwa zimepita siku mbili tokea mkewe(Prof. Delphina Mamiro) afariki dunia

    Hakuna anayethubutu kumwambia Mhsmiwa waagize chanjo ili watu wapone!! Hata bunge bi jiii.
  6. Mtumishi Wetu

    Robert Amsterdam: We filed today at ICC!! More to come

    Acha uongo Kama hujui uliza, Uhuru Kenyatta na Luto walihudhuria mahakamani ICCMpaka wakashinda kesi kwa kukosa ushahidi, upo??
  7. Mtumishi Wetu

    Robert Amsterdam: We filed today at ICC!! More to come

    Wameanzankijivua gamba.Tayari wamehukumu kunyonga waliomuuwa Kamanda mowazo!! Bado tutaona mengi!
  8. Mtumishi Wetu

    Watu wasiofahamika wa Usalama wana nguvu kuzidi demokrasia ya Watanzania wote

    Nasikitika watu hawaoni au ni vipofu. Tunazama kiuchumi! Hapa viwanda vimefungwa wawekezaji wanakimbiaTRA inakuwa mumiani inadhulumu na kunyanganya. BOT nayo imedhulumu fedha za watu dola wamefilisi! Nani awekeze hapa? Kubomoa ni rahisi kujenga ni kazi! Time will tell!!
  9. Mtumishi Wetu

    Tetesi: Waliofukuzwa uanachama CHADEMA waanza kugawanyika

    Kwa hiyo kusaliti chama kaachive ushindi? Kwa hiyo kafikia mwisho wanmapambano, kagain alichopigania?? Acha kutetea ujinga, ameuza chama akawe mbunge wa CCM, Avune alichopigania !!
  10. Mtumishi Wetu

    Tetesi: Waliofukuzwa uanachama CHADEMA waanza kugawanyika

    Kwa hiyo CDM ikubali kuchaguliwa wabunge? NEC na CCM wameiba Kura sasa wanaiba watu.kina Mdee. Acha dunia Ione walivyo majambazi wanatawala kidekiteita wamenajisi katiba ya nchi!!
  11. Mtumishi Wetu

    Tetesi: Waliofukuzwa uanachama CHADEMA waanza kugawanyika

    Mdee kasaliti chama, Hana uvumilivu enzi za SA freedom fight angevishwa tairi! Watakuwa wabunge wa CCM na Ndugai. Katiba imenajisiwa mchana no kweupe with impunity. Ndugaism! Shame on CCM &those puppets!!
  12. Mtumishi Wetu

    Ole wenu CHADEMA mkajidanganya

    Unajidanganya were nguvunnyuma yao ni CCM na viranja wao. CDM ni nguvu ya umma, wakisaliti chama kikatoa maamuzi Bora, Kibazidi kuimarika na kupatta kibali mioyoni mwa watu!! Time will tell!!
  13. Mtumishi Wetu

    Uchaguzi 2020 Je, taarifa iliyotolewa kwa Umma na Dkt. Mahera wa Tume ya Uchaguzi ni ya uongo?

    Inaonyesha dhahili kuwa madai ya CDM kuwa waliiba Kura na kujaza Kura fake kwenye mabox, maana time hi ya Dr Mahera hawana aibu wanaiba Hadi wabunge wa vitimaalum ili kuharalisha dhuluma zao!! Watanzania wanahitaji majibu sio ubabe na Udikteta, Kama walivyo zoea, dhuluma wizi na mauwaji!!
  14. Mtumishi Wetu

    Unyama uliofanywa na vyombo vya Ulinzi na Usalama

    Unafurahia mauwaji ushetani huo.
  15. Mtumishi Wetu

    Palamagamba Kabudi, are you really a Diplomat?

    Huyo anamfurahisha aliyemtuma. Maana hapodepromasia.ni zero!
Top Bottom