Recent content by Kv-london

  1. Kv-london

    Msaada: Anaefahamu ada Makerere University

    Check kwenye website yao www.muk.go.ug utapata taarifa zote mkuu Pia lazima upige paper ya entry haijalishi ulipata 1.3 au nin unakula paper wote
  2. Kv-london

    Naomba kujuzwa shule ya bweni ya bei nafuu, kuna mtu nataka nimsomeshe

    Kama kuna mtu anahtaji shule ya serekali kidato cha kwanza yenye hostel anichek shule IPO moshi DC Ada ni 600000 kwa mwaka 0764616353
  3. Kv-london

    Shule nzuri ya O level private kwa wavulana ni ipi?

    Kunae shule huku moshi inaitwa olaleni ni shule nzuri na inafaulisha sana na ada zake ni nafuu Ada ni 1.8per year Na hii nyingne inaitwa st amedeus ada 2.6 per year Zote zipo moshi DC Google matokeo yake shule zote ukiona itakayo kuvutia niambie nkuchukulie hapo form kwa ajili ya kujiunga...
  4. Kv-london

    Unawezaje kupata Scholarship ya kusoma PhD US au CANADA

    Hizo nchi zinaushindano mkubwa sana dunia mzima watu wote wanapenda kufanya PhD zao Canada au Us Omba scholarship nchi za ulaya au German ni free kwa kusoma PhD uwe tu na €10300 kwa ajili ya blocked account
  5. Kv-london

    Naomba kujuzwa shule ya bweni ya bei nafuu, kuna mtu nataka nimsomeshe

    Kama unataka aje kusoma moshi shule za bweni Naomba unicheki tukielewana j3 nakutumia join instruction January 2022 aje kuanza shule Contact WhatsApp and calls 0764616353
  6. Kv-london

    Nyota ya uzazi inavyotesa mahusiano yangu

    Mzalishe umchukue uweke ndani shida ipo wap kiongozi
  7. Kv-london

    Kama umeelewa hii picha utafika mbinguni ukiwa umechoka sana

    Hata wale wauza mboga mboga za majani nao wanatoa mbusus kiroho safi
  8. Kv-london

    Nyota ya uzazi inavyotesa mahusiano yangu

    Mzalishe mkuu umuondolee mkosi na michongo ya pesa inaweza ikafunguka na maaisha yakawa poa Happiness and sorrow are not permanent
  9. Kv-london

    Zanzibar vijana wameharibika sana miaka 10 ijayo hakutakua na vijana

    Nyuzi za kuandikia chooni huku unakula cannabis hazinaga kichwa wala miguu Aya wanzej wamekuelewa yakheeee!
  10. Kv-london

    Nikirudi nyumbani nisipokuta chakula tayari inanikera sana

    Hata siku moja sijawah kurud nkakuta msosi bado Bia tamu sana unarudi mapema home ili ugundue nin?
  11. Kv-london

    Jinsi ziwa Tanganyika lilivyo na maji mengi

    Alafu kuna yule punda milia analeta kauzi kake eti oooh tuombe mungu mvua zinyeshe ili mgao wa maji na umeme uishe Popote ulipo nakupa middle funger
  12. Kv-london

    Demiss amepotelea wapi?

    Lar 1 Mzee mwana kijiji Mzizi mkavu Etc
  13. Kv-london

    Mwanaume mmoja amechukua uamuzi wa kukata uume wake baada ya kukosa urijali

    Mkewe wahuni ndio watamfumua mpaka na rinda sababu hana kimbilio
  14. Kv-london

    Siku hizi wanawake huchoka mapema sana wakati wa kufanya mapenzi

    Matumiz makubwa yanaendana proportional na services kubwa na classic pussy Huna classic pussy and your too lazzy in game you should expect,unexpected darling
  15. Kv-london

    Siku hizi wanawake huchoka mapema sana wakati wa kufanya mapenzi

    Ni kweli mkuu kuna pisi yangu flani huko miaka ya nyuma ilikuwa fundi balaa yan bila kumkojolesha bao 3 anaona hapigwa pumb* vizuri Alafu tulikuwa tunakunywa wote value chupa kubwa fikiria huo mziki wake sasa kwa bed Majuz kat hapa nkameet nae alikuja msibani ameshazalishwa watoto kama 3...
Top Bottom