Recent content by Mromboo

  1. Mromboo

    Kwanini walokole hutaka kuvuna wasipopanda? Je, huu ni wizi wanaofundishwa makanisani?

    Ha ha haaa. Eti Ulaya kuna KKKT ( Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania). Bora ungesema Ulaya kuna ELC -Evangelical Lutheran Church of........... (Europe)
  2. Mromboo

    PhD ya Musukuma yazua gumzo, Chuo kilichomtunuku hakitambuliki

    Bora mara Bilioni hii PhD wangempa kijana mtanashati mwenye roho ya kipekee Malisa Godlisten maana anamchango mkubwa mno kwenye jamii hasa kwa wahitaji.
  3. Mromboo

    Sijawahi kuona Watuhumiwa wakiingia Mahakamani wakiwa na furaha na bashasha usoni isipokuwa hawa akina Mbowe na Makomandoo!

    Hata Yesu aliwaonea huruma watesaji wake na mwisho akawaombea msamaha kwa Mungu maana walikuwa hawajui watendalo. Ila hawa kina Kingai wameumiza watu wengi sana.
  4. Mromboo

    Kesi ya kina Mbowe kweli ni ya ugaidi ukweli?

    Mimi nawasikitikia kina Mahita, Kingai, Jumanne,Goodluck na Azizi. Hawakujua kuwa zama zinabadilika. Walifungua hii kesi kwa mazoea yaleyale ya kubambikia watu kesi kisha wanadai hela bila kujua hii kesi wameweka mtu ambaye sio. Hakuna anayeamini kuwa Mbowe ni gaidi japo walimpotosha Rais ...
  5. Mromboo

    Wasiojulikana Sasa Wajulikana kwa Majina na Sura

    Kingai, Mahita Jr, Jumanne, Goodluck na Azizi
  6. Mromboo

    Wasiojulikana Sasa Wajulikana kwa Majina na Sura

    Iko siku tena sio mbali ila Kingai, Mahita Jr, Jumanne na Goodluck Minja watalipwa tu. Nasema watalipwa tu kwa maovu yao waliyofanyia wana wa hii nchi kama Mungu aishivyo.
  7. Mromboo

    Hii itakuwa ndiyo kesi aliyoisema Rais Samia alipohojiwa na BBC na watu wakadhani anademka- Thubutu

    Hivi mtu kama Goodluck, Jumanne, Mahita na Kingai wanajisikiaje watu wanavyoelezea mateso waliyowapa bila sababu? Ila Mungu hachoki na halali.
  8. Mromboo

    Nape Nnauye amjibu Mangula, ni Ujenzi wa Bandari ya Bagamoyo

    Unataka kusema nini? Kwani kuna mtu kasema msiparuane? Nataka mparuane mpaka damu ziwatoke masikioni maana nyie ni nonesense
  9. Mromboo

    Nimeshangazwa na kauli ya Rais kudharau msimamo wa Waziri wa Kilimo juu ya kuzuia uagizaji wa sukari nje

    Kwakweli mbunge wangu ni nonesense. Kwanza hakushinda so ni nonesense mbunge mpaka waziri. Naonesense
  10. Mromboo

    Uhuni wa DAWASA, Maji hakuna lakini wanaleta bili kubwa kuliko wakati wowote ule

    Was just a joke ndugu. Nafahamu hilo ila juzi walisema wanatoaga upepo kabla ya kuachia maji. Sasa sijui wanatoaje sasa.
  11. Mromboo

    Waziri Mkuu: Treni ya SGR kuanza majaribio Julai 2021

    Leo ni November 25, 2021. Au alisema Julai 2022?
Top Bottom