Nkikumbuka ya mapigano ya wakulima vs wafugaji kilosa,watu walivyochinjana mpk ilibidi wamasai wakimbie
Miaka hiyo ingekuwepo smartphone watu wangeona balaaa
Siku zote mfugaji hawezi kukaa na makazi ya watu especially wakulima,unakuta mfugaji
Ana ngombe 500 na zaidi
Kuwalisha mtihani mwishowe...
Miaka fulani nlikuwa na mradi wangu mmj hapo mwarusembe dah,kila nkitafuta wafanyakazi naambiwa wako ngomani
Nlijipanga nlikuja kuwaleta team toka usukumani ahh
Waliwafundisha kazi
Maana mara leo kuna kibeseni, sjui mtoto anatoka,ngoma kwa flani
😄
Bado hujaenda kisarawe
Balaa
Ukienda kusini...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.