Hata mimi natafuta Shule ya serikali inayofundisha masomo ya compyuta na ufundi kama kuna mtu afahamu nipate connection hiyo nitashukuru saba mahali iwe Dar, Tanga au Morogoro.
Ndugu yangu nimependa sana stori yako inaendana na uhalisia wa maisha tunayoishi.
Nimependa sana namna unavyopangilia stori zako za kuelimisha, Cha kuongezea tafuta wataalamu utengeneze soft and had copy ili utengeneze pesa na uache alama Duniani ukitrngeneza had copy nipo tayari kununua niwe na...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.