Recent content by Mr IQ

  1. Mr IQ

    Nimekuwa muoga kuomba namba kwa wasichana

    Pesa ngumuu sanaaa mkuu... Inatakiwa ufanye vyote
  2. Mr IQ

    Nimekuwa muoga kuomba namba kwa wasichana

    [emoji3][emoji3][emoji3] mkuu inawekana unapigwa sanaa virungu
  3. Mr IQ

    Nimekuwa muoga kuomba namba kwa wasichana

    Mkuu badili kwa kiswahili hiyo lugha tukuelewe
  4. Mr IQ

    Nimekuwa muoga kuomba namba kwa wasichana

    Goood idea mkuu... Umefanya conclusion
  5. Mr IQ

    Nimekuwa muoga kuomba namba kwa wasichana

    Vp guyz... Nina tatizo ambalo sijui ni kwanini lina nikumba.. kila nikimuona manzi nahisi kama ana mtu yani najikuta muoga kuomba namba.. coz nipo kwnye process za kutafuta mchumba ila kujiamini kwangu kumepotea kabisaa yaan!? Nipeni uzoefu wenu wanaJF
  6. Mr IQ

    Ushauri kwa vijana kuhusu kazi

    Imeandikwa iwe ngumu ili wawenayo wachache..!
  7. Mr IQ

    Naweza soma chuo bila mkopo?

    Kumbe ntajitahid mkuu [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
  8. Mr IQ

    Jamani naomba msaada wa dawa ya kujizuia kufuza

    Ww utakua nalo ilo tatizo[emoji2]
  9. Mr IQ

    Jamani naomba msaada wa dawa ya kujizuia kufuza

    Hakuna uhusiano
  10. Mr IQ

    Jamani naomba msaada wa dawa ya kujizuia kufuza

    [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38] aisee hiyo kaz
  11. Mr IQ

    Naweza soma chuo bila mkopo?

    Asante wazo zurii but open university wanasema ngumu kutoboa
  12. Mr IQ

    Naweza soma chuo bila mkopo?

    Kiukweli kwny Biashara ni usimamizi tu
  13. Mr IQ

    Naweza soma chuo bila mkopo?

    Kwahiyo unataka nibadilishe course? Na ipi ambayo unashauri nisome?
  14. Mr IQ

    Naweza soma chuo bila mkopo?

    Education natak nisome ata Moro
Top Bottom