Recent content by MotoYaMbongo

  1. MotoYaMbongo

    Rais Samia umeanza kutuangusha kabla ya siku 100 za uongozi wako

    Kwa kweli nakuunga mkono 100%
  2. MotoYaMbongo

    Nguvu ya Marekani inatokana na nini?

    Hata Magaidi wakidai fidia wanataka Dollar, sio mchezo
  3. MotoYaMbongo

    Watumishi wa Umma wasiongezewe mishahara, Mfumuko wa bei haujabadilika

    Jiwe lilishasaga noti zote.
  4. MotoYaMbongo

    Rais Samia atoa ajira 40,000 za watu wa afya na Walimu: Waangalie Wakulimia pia

    Hawezi kukusikiliza mpuuzi kama wewe, ametoa sababu za msingi, unajua madaraja wewe? Hayo ni zaidi ya nyongeza ya kawaida, na July kayaachia. POLE SANA kwa chuki na wivu.
  5. MotoYaMbongo

    A living legend: Bado namuomboleza Hayati Magufuli, Shujaa wa Afrika

    Pia Rais aliyetesa watumishi wa umma sana.
  6. MotoYaMbongo

    Yanayoendelea sasa hivi nchini ni hatari kwa uhai wa chama kilichopo madarakani na baadhi ya viongozi waliopo Serikalini

    Mtu alishasema yeye jiwe, tangu lini jiwe likashaurika? muache Mama atuongoze ni zam yake, hutaki hama nchi.
  7. MotoYaMbongo

    Mnaomsifu Mama Samia baadaye mtamponda tu

    Hawezi kuwa na roho mbaya kama bwana fulani, hata kama atakuwa na mapungufu yake kama binadam.
  8. MotoYaMbongo

    Tundu Lissu: Legacy ya hayati Magufuli imeanza kusambaratika,uchunguzi usiishie TPA na ATCL

    Tafadhali sana, usilinganishe tawala za kiungwana zilizopita na huu uozo uliopita.
  9. MotoYaMbongo

    Tumuenzi Rais Magufuli kwa kubana matumizi yasiyo ya lazima

    Hao ni malofa aliowaaminisha ulofa ni sifa wakati ni laana.
Top Bottom