We nae udini unakusumbua,wakuunwa vyombo vya usalama 95% wakristo,waziri wa mambo ya ndani alikua mkristo,yan huu ubwege wa kidini mnaouleta ndio maana muda mwingine mtu anaona bora ccm iendelee kutuburuza,jitahidi hata kuficha basi ujinga wenu
Umeandika uchafu tu,hivi unajua hiyo sgr unayoisifia karibia miaka 10 sasa wanastruggle waifikishe mpakani na uganda,kwa akili zako za memkwa unadhani kenya pale ndio wamemaliza mradi wa sgr while hawana pesa ya kuiendeleza imeishia maporini huko naivasha,hivi unajua kenya ilijaribu mradi wa BRT...
Mimi nilitoka kule 2015,basi anakuambia nilikua deported,aamini kama mtu anaweza tu kutoka kule kutokana na malengo yaje aliyojiwekea kaona mzunguko ni mrefu,mwaiofhawaii ni bipolar
Unajipa umuhimu tu,hadi kina the rock wapo tiktok tena kwenye live zao kama kawaida utasikia tap tap screen,we chawa tu hata usipokua na app ya tiktok ndio utapunguza nn!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.