Recent content by MEXICANA

  1. MEXICANA

    Uchaguzi 2020 Bernard Membe tulimjua tangu awali. Hatusumbui, Mabadiliko ni lazima mwaka huu!

    Upinzani TZ ni hatari kwa afya ya taifa letu. Membe hela zake zilizuiliwa kuingia nchini kipindi kile ameenda Dubai. Toka wakati huo Zitto kamuona Membe sio kitu. Mbeligiji nae tunaona mabeberu wanavyomsapoti waziwazi
  2. MEXICANA

    Uchaguzi 2020 Yaliyojiri kwenye kampeni za Mgombea Urais wa CHADEMA, Tundu Lissu kwenye Mikoa ya Manyara na Arusha

    Haya marangi ya nguo zao nikiyatizama huwa nasisimukwa mwili,nahisi damu damu hivi
  3. MEXICANA

    Uchaguzi 2020 Kauli ya Sheikh Ponda yakanushwa na wahadhiri wa Dini ya Kiislam

    Cdm sjui ni kwa nini huwa mnajinasa kwenye mitego isiyo na sababu. Kumtumia shehe ponda ni kosa kubwa Sana la kiufundi hasa sahv tunapoelekea mwishoni mwa kampeni. Lipo kundi kubwa Sana la Wakristo na waislamu wasiomwamini shehe ponda hata kidogo, na wanasababu zao za msingi. Leo ninyi...
  4. MEXICANA

    Uchaguzi 2020 Chato: Yaliyojiri Mapokezi ya mgombea Urais wa JMT kupitia CHADEMA, Tundu Lissu

    Ofkoz n hivyo,but lazima ajue ulimwengu wa roho una pande mbili,wa nuruni na gizani,itategemea ni upande upi umesababisha achukue hatua hiyo
  5. MEXICANA

    Uchaguzi 2020 Chato: Yaliyojiri Mapokezi ya mgombea Urais wa JMT kupitia CHADEMA, Tundu Lissu

    Kuelewa kilichomvuta lissu aende tena chato mpaka uwe unayaelewa mambo ya ulimwengu wa roho na pia uwe na uwezo wa kuona na kutafasiri. There must be a spiritual inspiration pushed and pulled mr tundu to go once again to his political enemy ground.
  6. MEXICANA

    Uchaguzi 2020 CHADEMA hawaaminiki, tuwapime kwa ishu ya Korona tu tutapata picha

    CHADEMA imejaaa wahuni Sana,kila mtu ni much knower
  7. MEXICANA

    Je, na Wagombea wengine wa 'Urais' nchini Tanzania nao watakuwa na 'Confidence' kubwa ya Kuongea Kiingereza na Balozi wa US kama alivyoweza Lissu?

    Anataka aongee nao ili agundue nini,wewe umekja juzi kiherehere hiki kina nini nyuma yake. Hawa jamaa wapuuzi Sana,wakati wa corona walikuwa front line kuipotosha dunia kama mbeligiji anvyowapotosha baadhi ya wajinga
  8. MEXICANA

    Imekuwaje Kiss FM kuanza kutumia Kiswahili?

    B Bila shaka utakuwa unamzungumzia jamaa anaitwa J.M.L Naskia alishatangulia mbele za haki, Alikuwa presenter lakini pia n rapa
  9. MEXICANA

    Nauza Raba Kali za mtumba kwa Bei poa Sana (Mwanza)

    Tafta size 44 na 45 hapo hukosi hela yangu
  10. MEXICANA

    Wakili Robert Amsterdam ni Nani?

    Lissu na hizo risasi ndio zimemharibu kabisaaa akili yake hawazii kizazi kingine mbele kitaishije,anaona bora kuivuruga nchi, lakini pia ukimwangalia ni mtu aliyejikinai na kujidhili
  11. MEXICANA

    Hili la wafuasi wa CHADEMA kuchangia mijadala kwa hasira na jazba ni hulka au sera ya chama?

    Kweli kabisa, hata mimi nilipokuwa chadema nilikuwa mtu wa shari Sana To every situation there is spiritual inspiration behind. Misingi ya wanzilishi waliachilia uvuvio wa chuki na hasira kama tabia yakuwasaidia kueneza sera zao.
  12. MEXICANA

    Uchaguzi 2020 Kampeni za CCM: Picha iliyozua gumzo kwenye mitandao ya kijamii leo

    Hiyo ni stul mlinzi wake kamwekea maji,ila cdm chenga sana
  13. MEXICANA

    Uchaguzi 2020 MAHOJIANO: Tundu Lissu na VOA ya kusimamishwa kampeni na NEC, anakubaliana na Magufuli kuhusu COVID19

    Hata jambazi hunusurika kufa, Huyu jamaa kajaa roho ya uasi ni wakumuepuka kama ukoma katika nchi.
Top Bottom