• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Recent content by McDonaldJr

  1. McDonaldJr

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Duh wewe jamaa siku zote unatupigia kelele sikujua kua ni shabiki wa Liverpool [emoji23][emoji23][emoji23] imebidi nicheke tu.
  2. McDonaldJr

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Petr Cech.....[emoji1545]
  3. McDonaldJr

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Peter Cech ametangaza rasmi kutundika gloves mwishoni mwa-msimu huu.
  4. McDonaldJr

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Rudi kaangalie comment yangu baada ya mdau kuweka starting XI,alafu nionyeshe Torreira pale yaani Niles,Iwobi na Guendouz wanaanza wakati Ramsey na Torreira wako benchi alafu analeta beaf na Ozil ambae analeta balance kwenye kiungo duh narudia tena kabla ya mechi nilisema kaangalie tu kua Unai...
  5. McDonaldJr

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Matokeo yalionekana mapema tu kua hatuwezi kushinda,Unai ana matatizo ambayo akiendeleza basi tuna majanga uko mbele. Niliwahi kusema umu ila kuna mtu akanikomalia kua najifanya najua kuliko Unai ila ingawa vitu vingine viko wazi sana anapanga timu kibwege sana anasahau hii ni EPL haitaki...
  6. McDonaldJr

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Unai aombe tushinde hii game tofauti na hapo atakua kalizua yeye mwenyewe aiseeee.
  7. McDonaldJr

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Duh....!
  8. McDonaldJr

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Mambo yameanza kua mengi sasa.
  9. McDonaldJr

    Mchezaji wa zamani timu ya ARSENAL na taifa la UFARANSA PATRIC VIEIRA asilimu na kuwa muislami...... TAKBIRRRR

    Mods kama vipi pelekeni jukwaa la dini hizi takataka haya mambo ni tofauti kabisa na sisi tunaoshinda uku jukwaa la michezo.
  10. McDonaldJr

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Confirmed,date and time
  11. McDonaldJr

    Wasanii wengi wanaziondoa Nyimbo za R. Kelly vipi kuhusu Alikiba?

    Wabongo kwa unafiki tu tunaongoza,sasa ishu ya R Kelly na sisi wapi na wapi wakati hapa Bongo tunajazana kwenye show za Papii Kocha na Nguza Viking na tunamwaga miuno kila tukiusikia ule wimbo wa Seya wa mivalo kama kweli tuna huo utu tungeanza na hawa wa nyumbani kwanza sio kukimbilia...
  12. McDonaldJr

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Ndugu yangu top four sio masihara inatakiwa timu iwe mshikamano hasa na kusiwe na majeruhi ya aina yoyote ile ya muda mrefu hiki ndio kipindi ambacho hata Welbeck anakua muhimu ili kufanya squad rotation na ikiwezekana nguvu ibakie EPL tu kuokoa pumzi na muda ila Unai akileta tamaa za fisi...
  13. McDonaldJr

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    The bitter truth,inatubidi tuinywe tu hii shubiri kwa kua inaponya. Nasubiri miujiza ya kupata wachezaji wa mkopo sasa.
  14. McDonaldJr

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Huu ndio ukweli ambao mashabiki wanatakiwa kuambiwa ule mtindo wa kupeana matumaini umepitwa na wakati,good thing tumekua boosted na kurudi kwa wachezaji wetu 5 ambao walikua majeruhi ni vema Unai akomae na hii squad iliyopo ajaribu kuleta miujiza ya kutufikisha top 4 ingawa siwezi kumlaumu pia...
  15. McDonaldJr

    Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Wanachukuliwa wote kwa pesa ipi mkuu?hii january tunahitaji miujiza tu ila tetesi zinaonyesha kua labda tumuuze Elneny na Ospina ili ku-rise fund angalau tupambane sokoni tofauti na hapo kuna kiasi kidogo sana kimetolewa kwa usajili maana hata Juve nao wametuzunguka kwa Ramsey wamembeba...
Top