Recent content by Mboju

  1. Mboju

    JamiiForums Tanzania Updates: Mazishi ya Mama na safari yangu

    Kwanza nianze kwa kutoa shukrani nyingi mno kwa jamii forum na watu wake mmeonesha kuwa ni jamii kweli kwa kuonesha kuguswa na matatizo ya watu wengine hata kama hamfahamiani japo wapo wengi wenye maneno ya karaha lakini wote ni jamii watu kama hawa hawakosagi katika kitu nimejifunza watu wema...
  2. Mboju

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Allah akulipe zaidi
  3. Mboju

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Mkuu unayajua maisha ya dar tena ya kupanga tatizo labda wenzetu mmezaliwa katka koo zinazojiweza kidogo sisi watoto wa bush maisha yetu tunayajua si kila kitu utakiweka wazi
  4. Mboju

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Mkuu unanisuta au unanishauri yaani kwa akili yako unadhani sifanyi kazi?? Ngoja niishie hapa Ila mungu ndo anajua
  5. Mboju

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Barikiwa sana mkuu 🙏🏻😭
  6. Mboju

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Labda uniambie unataka voda au airtel? Mkuu
  7. Mboju

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Mkuu unanisuta au unanishauri yaani kwa akili yako unadhani sifanyi kazi?? Ngoja niishie hapa Ila mungu ndo anajua
  8. Mboju

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Vyovyote unavyoniona wewe ni sawa tu mkuu mungu akupe zaidi utajiri wako uzidi kukua🙏🏻
  9. Mboju

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Mkuu upo sahihi ila jua hakuna anayependa hiyo hali na usidhani hatupambani ni vile tu muda wetu bado au hatukuandikiwa kupata
  10. Mboju

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Inshallah Inshallah
  11. Mboju

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    0703644801 Tigopesa Erick Jossue
  12. Mboju

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Nimeiona mkuu shukrani sana na sitalisahau hili na naweka ahadi ya siku moja na mimi Allah akinijalia nitalipa kwa kusaidia hata kama watakuwa wengine
  13. Mboju

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    Mkuu kuna mambo familia nyingine hazina mfano chats za group kwanza group lenyewe hakuna na wenye simu kubwa ni wachache nafhani unajua maisha ya vijijini sisi wengine ndo tulijikokota kutafuta maisha dar ila bado tunapigwa na maisha kama vile tupo kijijini nadhani kuondoa shaka kukata tiketi...
  14. Mboju

    JamiiForums Tanzania Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭

    0703644801 Tigopesa Barikiwa sana mkuu 🙏🏻
Back
Top Bottom