• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Recent content by mayenga

  1. mayenga

    Coronavirus disease: Mnaujua huu ugonjwa?

    Duh hata mie niliyeandika nilikuwa sikumbuki kabisa
  2. mayenga

    Ushuhuda namna Polisi Central wanavyopiga Pesa bila kutoa risiti

    Thank me later.Na fuatilia
  3. mayenga

    Naweza kuwa dereva wa Uber ilhali mimi ni binti?

    madereva mabinti wako wengi tu.Hautakuwa wa kwanza.La msingi jifunze namna bora ya kutoa huduma kwa wateja.
  4. mayenga

    Mama mkwe ni msumbufu, nimechoka. Nifanyeje?

    Mwanaume unarudije nyumbani mapema?rudi saa saba za usiku tuone kama atatamani umpeleke huko Mbagala.
  5. mayenga

    Simba / Serikali mdhibitini Haji Manara kabla hajaleta madhara Kwa Taifa

    vyura acheni kelele,rudi mtoni
  6. mayenga

    Kitete Hospitali Tabora wameniulia mtoto wangu kwa uzembe

    kwakweli mimi sina la kusema.Ila tu omba Mungu akupe mtoto mwingine.Ikifika wakati huo jipange mkeo mpeleke hospital ya private inayoeleweka.Kiujumla majanga yaliyoko huko yanatisha sana.Nimewahi kusimuliwa na mke wangu yaliyoko huko yanatisha sana.
  7. mayenga

    Mheshimiwa Lukuvi unakwama wapi Rais Magufuli akusaidie?

    Nyie mnajua utendaji wa waziri kwenye baadhi ya mambo unaishia wapi?
  8. mayenga

    Freeman Mbowe, Said Issa na Tundu Lissu, washinda kwa kishindo Uchaguzi Mkuu CHADEMA

    Hivi Tundu Lissu kura ya ndiyo au hapana amepigiwa,maana naona yuko peke yake
  9. mayenga

    Wazungu wanatuharibia maana ya rangi zetu (Rainbow)

    inasikitisha sana.Kwa makusudi kabisa hii kitu inaenea sana,ukiangalia timu zote za ulaya kitu hiki kinashabikiwa sana,hapa kwetu kuna baadhi ya dala dala tayari zina nembo hizi.Yaani ni hatari kubwa.
  10. mayenga

    Nimeonyeshwa hili likitokea mwaka 2025. Sijui kama litatimia

    Punguza kula wali na makande
  11. mayenga

    Tuache kujibagaza, tukitaka kuwa wazalendo wa kweli tutafute suluhu ya kudumu dhidi ya mkulima Steyn

    Malisa anatoa masuluhisho yasiyo na mashiko
Top