Recent content by Matope

  1. Matope

    Album ya darasa 'slave becomes a KING '

    Darassa asante kwa kutuletea midundo moto moto hakika hii ndo Bongo Fleva sasa ,Pull up kaka Album yote in fire
  2. Matope

    Kina dada wanaofanya biashara ya ngono, wanajiskiaje

    Sasa bulaza samahani lkn Malaya wa elfu 8 kweli unataka awe sasa na wa elfu 50??? Harafu unalalamika mchafu? Kiufupi wewe ulichukua mateja sijui bugururi au Kinondoni pole sana Dogo Siku nyingine andaa kama laki hivi nenda bar za maana kama samaki ,lacharz,boardroom na zingine utasimulia
  3. Matope

    Mamlaka tunaomba zitusaidie, daladala za Mwanza zimezidi kuwekewa ‘Tinted’

    Sana faza daladala giza ndani mpk wengine wanaogopa kupanda
  4. Matope

    Mamlaka tunaomba zitusaidie, daladala za Mwanza zimezidi kuwekewa ‘Tinted’

    Habari Wakuu naomba kuwakilisha hili suala la usafiri wa abiria hasa tumezoea kusema daladala kwa upande wa mkoa wa Mwanza zimezidi kuwekewa Tinted Yaani asilimia kubwa zimewekewa tena nyeusi hasa Tafadhari hata kama gari zenu lakini mnabeba abiia iweje mchana tu hata kuona nje inakuwa shida...
  5. Matope

    Mama mkwe huyu anaweza kuharibu ndoa ya Mwanawe wa kike. Suluhisho ni nini?

    Atapita siku moja tu kesho yake mama mkwe atakimbia hawezi kukaaa dawa ya jeuri kiburi tu
  6. Matope

    Mama mkwe huyu anaweza kuharibu ndoa ya Mwanawe wa kike. Suluhisho ni nini?

    Mshauri jamaa apige mke wake mambo usiku kucha mama mkwe ataondoka mwenyewe tu bila kuaga
  7. Matope

    Vodacom tumewachoka

    Mkuu network ya 4G ya vodacom ni kama V 8 kwenye consumption ya wese
  8. Matope

    Vodacom tumewachoka

    Yaani nina laini zote nikianza kuzibadilisha badilisha issue ni data mwisho najikuta nimerudi kwa hawa majamaa ya Voda hahahaa
  9. Matope

    Wataalamu wa lugha tunaomba tafsiri ya neno PISI

    Wakuu samahani naomba kujua tafsiri ya neno PISI linatumiwa sana Mawingu studio na Millard kwa walimbwende wa Mashindano ya Taifa! Na kama haijakaa sawa kutumiwa kwa walimbwende hawa inakuwaje baraza la sanaa wamekaa kimya? Kama Taifa ndio tumefikia kutumia maneno ya mtaani kwenye mambo ya...
  10. Matope

    Hivi Wasafi FM hamna program manager?

    Wasukuma wanasema PUT YOUR MOUTH WERE ............. malizia
  11. Matope

    Harmonize kavuka mipaka. Mlie karibu na huyu mtu mshaurini vizuri

    Hata shanga usikute anavaa ili awe tofauti na wenzie hahahahhaa
  12. Matope

    Katiba inatamka kuapa Bungeni. Haijasema wataapa mbele ya Wabunge au ukumbi wa Bunge

    Wewe angu umepata akili umewahi kuona mbunge anaapishwa kwa staili hiyo?????
  13. Matope

    Hoja ya Mbowe: Je, mbunge anaapa mbele ya Spika au anaapishwa na Spika mbele ya Bunge?

    Ungejua namna gani hata mambo yanapasua vichwa vya viongozi wa ccm sasa hivi usingesema hivyo bro! Hili ni tatizo unless otherwise Mh Ndugai awabebe hao wabunge 19 kama alivyofanya kwa kina Lijualikali Lakini ukiangalia kwa umakini kuna shida mahali nahisi pia linaleta uzito hata kwa Mkuu...
Top Bottom