Recent content by Marwa Tarime

  1. M

    JamiiForums Tanzania Nina miaka 30,ila najihisi nina miaka 20!kuna tatizo?

    Kinachokusumbua wewe ni nn, mwamme MTU mzima unaleta habari za sura zina faida gani sasa. Humu tunataka mada zinazojenga na siyo mawazo yaliyopitwa na wakati kama haya ya kwako. Tafadhali hata ungekuwa mwanamke kidogo ningefikr uko sokoni unatafuta mwanaume sasa kweli jamani gentleman unatueleza...
  2. M

    JamiiForums Tanzania Moses Machali: Ni fikra chakavu za upinzani kulaani kikao cha CCM kufanyika Ikulu

    Nakumbukia siku Mh rais anakabidhiwa kofia ya chama nanukuu"ng'ombe akikatika mkia hazuiwi kuingia zizini ila wenzake wanafahamu kwa hayuko sawa na wao" sasa huyo jamaa lazma apigepige kidogo ili asikike hapa kwetu ila hana chake,
  3. M

    JamiiForums Tanzania DC Humphrey Polepole ajutia uongozi wa awamu hii

    Akomae atazoea tu
  4. M

    JamiiForums Tanzania Hatimaye Israel yafungua Ubalozi Tanzania

    Good
  5. M

    JamiiForums Tanzania Mpigie kura Rais Magufuli kwenye Forbes Africa Person of the year

    Imefunguka jaribu tena mm tayari
  6. M

    JamiiForums Tanzania Mpigie kura Rais Magufuli kwenye Forbes Africa Person of the year

    Tayari nimempigia, naona atashinda Mkuu wetu
  7. M

    JamiiForums Tanzania Mpigie kura Rais Magufuli kwenye Forbes Africa Person of the year

    Tunapiga wapi, maana hiyo page/link haifunguki,
  8. M

    JamiiForums Tanzania Majambazi wenye bunduki na pikipiki wapora $40,000 ofisini kwa Mohamed Ishaq (scandinavia)

    Daah pole yake sana, ila Mungu mkubwa Bahati nzr hawakumdhuru japo naye alijitihd kuwa mtulivu.
  9. M

    JamiiForums Tanzania Majibu ya Waziri Mwigulu Nchemba kuhusu tuhuma za kughushi vyeti vya taaluma, kuiba jina

    Safi sana kiongozi, hakika hili ni jambo kubwa sana umefanya. Nikusihi uwe na moyo huohuo wa kuondoa mikanganyiko unapokuwa imetokea mahala kama hapa. Ahsante
  10. M

    JamiiForums Tanzania Nyangumi aonekana Pwani ya Kilwa

    Vp ni mzima au amekufa
  11. M

    JamiiForums Tanzania Tuliosoma Sayansi na Hisabati tukutane twende kwa Waziri Jaffo kuomba kufundisha sekondari

    Me niingize kwenye group I know tutapata tu kazi
Back
Top Bottom