Pole kwa mh Mwakyembe . Ni kipindi kigumu kuanza maisha bila mwenzi wako wa miaka mingi hadi umri huu.
Sent from my SM-T355 using JamiiForums mobile app
Hawa vijana wanashangilia tu sababu wanafikiri umempinga JPM kumbe unapinga kitu ambacho ndio msimamo wa Chadema muda mrefu. Tatizo hawajui msimamo wa chama chao kwenye vitu vya msingi hadi Lissu atoe tamko tweeter tena tamko binafsi linageuzwa tamko la chama na vijana wanasimamia hicho hicho...
Tunaitaka ile CDM ya makamanda ...kwa CDM ile ya Dr Slaa mbona JPM angechoka ...CDM haijawahi kupewa uhuru wa kufanya siasa ndio maana tulipigwa sana mabomu lakini tulisonga. ..tumuombe radhi Dr Slaa arudi turudishe ari na umoja wa zamani ...huku mitandaoni tumegeukwa na makamanda kibao hasa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.