Habari wana Jf


M

mama magezi

Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
19
Likes
8
Points
5
Age
33
M

mama magezi

Member
Joined Jun 16, 2013
19 8 5
Asante sana kupata mwenyeji wakunikaribisha kwenye hili jukwaa,la majadiliano katika mambo mbalimbali katika jamii yetu nashukuru kunipokea.
 
M

mama magezi

Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
19
Likes
8
Points
5
Age
33
M

mama magezi

Member
Joined Jun 16, 2013
19 8 5
Mmmh!ilo zito nitarijuliawapi hilo dunde mkuu kha!
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,791