Recent content by Mage

  1. M

    JamiiForums Tanzania More serious, natafuta mume mwenye mapenzi ya dhati

    Haha hilo sio tatizo, unakaribishwa
  2. M

    JamiiForums Tanzania More serious, natafuta mume mwenye mapenzi ya dhati

    Sorry ni 165cm.
  3. M

    JamiiForums Tanzania More serious, natafuta mume mwenye mapenzi ya dhati

    thanks my diar
  4. M

    JamiiForums Tanzania More serious, natafuta mume mwenye mapenzi ya dhati

    Wanajamii leo nimeamua kujitokeza kutangaza nia, nahitaji mume, mimi ni bint nina miaka 28 mnene kidogo 90kg,urefu 165m kitanzania tunasema ninaumbo namba nane na nina mtoto mmoja, nimetokea kaskazini yani (Mchaga pure). Vilevile ni degree holder na ninafanya kazi. Sifa za ninaemuitaji ni...
  5. M

    JamiiForums Tanzania Wanawake ndo tunasababisha waume zetu kutoka nje.

    mmhh?
  6. M

    JamiiForums Tanzania Serious..serious..!natafuta mke mtarajiwa!

    kwa taarifa yako,Kaskazini ndo kuna wenye akili na watafutaji sasa wewe unawaondoaje?
  7. M

    JamiiForums Tanzania Serious..serious..!natafuta mke mtarajiwa!

    jamanii ndo umeanza kunyanyapaa mapema kiasi iki?:sad:
  8. M

    JamiiForums Tanzania Nitafutieni kazi jamani watanzania wenzangu

    0755259207
  9. M

    JamiiForums Tanzania Nitafutieni kazi jamani watanzania wenzangu

    ameen Ntashukurusana
  10. M

    JamiiForums Tanzania Administrative Assistant UNICEF

    tunaotaka kutuma kwa barua je?
  11. M

    JamiiForums Tanzania Nitafutieni kazi jamani watanzania wenzangu

    Naitwa Consolata ni msichana wa umri wa miaka 24,nina certificate ya forest kutoka chuo cha kimoja Moshi, nimetafuata kazi kwa mda wa mwaka sasa sijapata,ni kweli elimu yangu ni ndogo sana lakini ndo uwezo wangu ulipoishia kwa sababu nimejisomesha mwenyewe na wazazi wangu hawajiwezi, Wanajamii...
  12. M

    JamiiForums Tanzania Tell me who is to blame?

    wote walaumiwe kwa sababu kati ya hao hakuna mtulivu hata mmoja kuanzia mabosi mpaka waajiriwa. Hapo bila ukimwi inawezekanaaa?what a cycle
  13. M

    JamiiForums Tanzania Tell me who is to blame?

    wote walaumiwe kwa sababu kati ya hao hakuna mtulivu hata mmoja kuanzia mabosi mpaka waajiriwa. Hapo bila ukimwi inawezekanaaa?
  14. M

    JamiiForums Tanzania Is it possible...!?

    mmmh wat a fertilization?people are not serious
  15. M

    JamiiForums Tanzania DECI Tanzania: Ilivyoanza, ilipo na hatma yake

    Wizi mtupu
Back
Top Bottom