EL ni kimeo!!huwa anakuja kumuona professor mukosi hapa muhimbili kwa usiri mkubwa!!Nilibahatika kuchungulia file lake nikakuta ana Hepatorenal syndrome yaani figo na Ini zimeshafeli kitambo!!Pia ana parkinsons Diseases!Akipewa nchi kila wiki hatakaa ofisini kwa complication za hayo matatizo
Habari wanajamvi!!Mimi ni Afisa tabibu(Clinical officer)niliyepangiwa Halmashauri ya sikonge tabora.!!nilikuwa na ombi la kutaka kubadilishana na mtu yeyote wa kutoka sehemu zifuatazo,MBINGA SONGEA,MOROGORO MANISPAA,IRINGA MANISPAA.kama una ndugu,rafiki au mtu yeyote unayemfahamu unaweza share...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.