Wassira ashindwa na mbinu zake chafu!!

Wassira ashindwa na mbinu zake chafu!!

Marwa Chacha

Senior Member
Joined
Feb 5, 2015
Posts
102
Reaction score
51
Mbunge wa Bunda ambaye pia ni waziri wa kilimo na chakula Mhe Wasira.ameshindwa kwa mbinu zake chafu hii leo katika uchaguzi wa kumtafuta mwenyekiti wa mamlaka mji mdogo wa Bunda mbinu zake zakutaka mwenyekiti aachaguliwe kinguvu kutoka CCM.

Ambapo viongozi wa UKAWA walisimama na kupambana na mbinu hizo chafu.Nakufanya uchaguzi usifanyike hadi itakapo tangazwa tena.
 
Huyo mzee mwaka huu hana chake!!asubiri kuteuliwa kuwa balozi may be kama mamvi akifanikiwa kupenya ngome ya UKAWA!!
 
ivi wasira kwa nn asitulize tumbo lake tuu!!
umri wote hatoshekii!!
mbona sitta yupo kimya!!
 
Rione ririvyo! Sura na kichwa km sokwe mtu......WATZ WAMECHOKA HAWATAKI TENA NGONJERA ZA CCM
 
Rione ririvyo! Sura na kichwa km sokwe mtu......WATZ WAMECHOKA HAWATAKI TENA NGONJERA ZA CCM

Ungekuwa umemsema Zitto ungepigwa ban ya kufa mtu, hivi ma mods wa JF wana mahusiano gani na Zitto?? embu nisaidieni jamani khaaa!!
 
Mbunge wa Bunda napia waziri wa kilimo na chakula Mhe Wasira.ameshindwa kwa mbinu zake chafu hii leo katika uchaguzi wa kumtafuta mwenyekiti wa mamlka mji mdogo wa Bunda mbinu zake zakutaka mwenyekiti aachaguliwe kinguvu kutoka ccm.ambapo viongozi wa Ukawa walisimama na kupambana na mbinu hizo chafu.nakufanya uchaguzi usifanyike hadi itakapo tangazwa tena.
Huyo mwenyekiti anachaguliwa na watu gani?
 
Ungekuwa umemsema Zitto ungepigwa ban ya kufa mtu, hivi ma mods wa JF wana mahusiano gani na Zitto?? embu nisaidieni jamani khaaa!!

Maana kila baada ya uzi mmoja au miwili unafuata uzi unaomuhusu Zitto, na kisha una stick kwa muda mrefu bila kuondolewa!
 
Unadiriki kumuita binadamu mwenzio sokwe kisa we chadema yeye ccm?na mods nao wanachekelea tu!
 
Mbunge wa Bunda ambaye pia ni waziri wa kilimo na chakula Mhe Wasira.ameshindwa kwa mbinu zake chafu hii leo katika uchaguzi wa kumtafuta mwenyekiti wa mamlaka mji mdogo wa Bunda mbinu zake zakutaka mwenyekiti aachaguliwe kinguvu kutoka CCM.

Ambapo viongozi wa UKAWA walisimama na kupambana na mbinu hizo chafu.Nakufanya uchaguzi usifanyike hadi itakapo tangazwa tena.
Sisi tulikuwepo,Wasira anaheshimu sana demokrasia.
Wakati mwingine acheni uongo.
 
Uchaguzi umeahirishwa kwasababu Chadema hawajui sheria. Wasira kajitolea kuwapa semina ya Bure baada ya hapo wataitisha uchaguzi.
 
Ungekuwa umemsema Zitto ungepigwa ban ya kufa mtu, hivi ma mods wa JF wana mahusiano gani na Zitto?? embu nisaidieni jamani khaaa!!

hata mimi nilishaga jiulizaga sana kuna nini kinaendelea!!?
njaa mbaya sana!
 
Wahasira aliapaga kupambana mpaka kuitokomeza chadema,mbona hajaleta mrejesho wa alipofikia!!
 
Unadiriki kumuita binadamu mwenzio sokwe kisa we chadema yeye ccm?na mods nao wanachekelea tu!

Ni kawaida tu siku hizi. Kwani huwa husomi akina MJEPO, MINGOI, MSALANI, LAKI SI PESA, na Lumumba wengine wanavyowaita viongozi wa Chadema?
 
Back
Top Bottom