CCM inapotea maboya,inafanya kosa kisiasa

CCM inapotea maboya,inafanya kosa kisiasa

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Kosa linafanywa kila uchao. Tena linajaa mioyoni na fikrani. Kosa limemea na sasa linakomaa. Kosa litasababisha mkasa utakaogopesha kugusa. Kosa kubwa la kisiasa. Eti kama si Rais Lowassa basi Rais Membe;kama si Rais Pinda basi ni Rais Sitta na kadhalika.

Kosa lenyewe ni kuamini kuwa Rais,kwenye uchaguzi wa Oktoba,atatoka CCM na si vinginevyo. Masomo ya Zambia,Kenya,Malawi,Nigeria,Tunisia na Sri Lanka hayajaeleweka? CCM haina hatimiliki na siasa za nchi hii. Watanzania hawa si wale.

Tusipoangalia na kuwa na Plan B,baada ya Oktoba,vilio vitatamalaki nchini.SI LAZIMA RAIS ATOKE CCM!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
Safi sana kada mkubwa wa Lumumba kwa kuwapa tahadjari wenzako ccm
 
Weeeeeeeeeeeeeeeeee....................tupa tupa watakutupa kweli, ila ngoja tuwanyoe ndo watakuelewa vema. Ww tulia!
 
Ningelifurahi kama wangekusikia ila hao hao watu wa Msoga yaani waswahili husema; Sikio la kufa halisikii dawa. CCM is heading for a very very big crush. Hawata pona kabisa. Problem yao ni kuwa tayari weshaona anguko lao kuwa ni inevitable. Hakuna kupona tena, so wameamua kufa kiume.
M/Kiti mpaka leo, unaogopa kumtangaza mgombea urais unayeamini kuwa ndiye atakaye kuridhi viatu vyako ati unaogopa watu watatimkia upinzani. Unaogopa nini. Kama watu watatimkia upinzani, ukiwafungia hadi siku ya mwisho ukawatupa nje, hawatakuacha salama kwani hao hao ndiyo watawasaidia wapinzani kukiangusha chama chako hicho na anguko lake ni libaya zaidi
 
MANI usitutoneshe kidonda. Tuache tufanye tafakuri isiyo na kiburi. Kuna mambo yanawekwa sawa. Yaani we acha tu. Mwambie Elli pia atupe nafasi tuweke mambo sawa

Mzee Tupatupa

Naam nimewapa nafasi mje na "mgombewa" wenu. Ila asiwe na madoa madoa, asiwe na hadithi nyingi, asiwe wa kulialia au wakupaka rangi. Awe original yaani ajitosheleze yeye mwenyewe! Kama yupo tunamtaka huyo. MANI nimekuona hapa kama ataweza kuwa kama Rais wa Indonesia Bwana Widodo basi itakua jambo la kheri Sheikh
 
Last edited by a moderator:
Mzee Tupatupa angalia watakufukuza uanachama sijui utahamia Act Tanzania
 
Kuanzia sasa natoa tamkoooooooo sasaaaaaa.....

mzee tupa tupa wewe siyo mwanachma wetuuuu........

Na ukomeeeeeeee.....

Tayari nimempa zake sasa roho imetuliaaaa ....uwi uwi uwiiiii.......
 
mzee tupa tupa wale vijana wenu wa Lumumba mmewaruhusu wafanye overtime kwenye kile chama chenu kipya? maana wameelekeza sana nguvu kule ufanisi wao upande wa chama mama umepungua mno.
 
Ningelifurahi kama wangekusikia ila hao hao watu wa Msoga yaani waswahili husema; Sikio la kufa halisikii dawa. CCM is heading for a very very big crush. Hawata pona kabisa. Problem yao ni kuwa tayari weshaona anguko lao kuwa ni inevitable. Hakuna kupona tena, so wameamua kufa kiume.
M/Kiti mpaka leo, unaogopa kumtangaza mgombea urais unayeamini kuwa ndiye atakaye kuridhi viatu vyako ati unaogopa watu watatimkia upinzani. Unaogopa nini. Kama watu watatimkia upinzani, ukiwafungia hadi siku ya mwisho ukawatupa nje, hawatakuacha salama kwani hao hao ndiyo watawasaidia wapinzani kukiangusha chama chako hicho na anguko lake ni libaya zaidi
Mkuu umetoa ya moyoni
 
MANI usitutoneshe kidonda. Tuache tufanye tafakuri isiyo na kiburi. Kuna mambo yanawekwa sawa. Yaani we acha tu. Mwambie Elli pia atupe nafasi tuweke mambo sawa

Mzee Tupatupa

Hahahaha!! Shikamoo vuta-nkuvute muzee ya Lumumba.
Unanikonga sana na chama chetu
 
Last edited by a moderator:
Mzee Tupa unapokuwa na Nape hapo Lumumba ukimshauri jambo hilo anasemaje?isijekuwa anakudharau mana vijana wa siku hizi hawakawii kukuambia unasubiri kufa.
 
Back
Top Bottom