VUTA-NKUVUTE
JF-Expert Member
- Nov 25, 2010
- 6,140
- 18,007
Kosa linafanywa kila uchao. Tena linajaa mioyoni na fikrani. Kosa limemea na sasa linakomaa. Kosa litasababisha mkasa utakaogopesha kugusa. Kosa kubwa la kisiasa. Eti kama si Rais Lowassa basi Rais Membe;kama si Rais Pinda basi ni Rais Sitta na kadhalika.
Kosa lenyewe ni kuamini kuwa Rais,kwenye uchaguzi wa Oktoba,atatoka CCM na si vinginevyo. Masomo ya Zambia,Kenya,Malawi,Nigeria,Tunisia na Sri Lanka hayajaeleweka? CCM haina hatimiliki na siasa za nchi hii. Watanzania hawa si wale.
Tusipoangalia na kuwa na Plan B,baada ya Oktoba,vilio vitatamalaki nchini.SI LAZIMA RAIS ATOKE CCM!
Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Kosa lenyewe ni kuamini kuwa Rais,kwenye uchaguzi wa Oktoba,atatoka CCM na si vinginevyo. Masomo ya Zambia,Kenya,Malawi,Nigeria,Tunisia na Sri Lanka hayajaeleweka? CCM haina hatimiliki na siasa za nchi hii. Watanzania hawa si wale.
Tusipoangalia na kuwa na Plan B,baada ya Oktoba,vilio vitatamalaki nchini.SI LAZIMA RAIS ATOKE CCM!
Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam