Recent content by lydia kabuta

  1. L

    JamiiForums Tanzania Mwigulu Nchemba: Dhambi hatuwezi kuipa jina zuri na baadae tukaitukuza

    I like mr mwigulu....he such a wiseman ever
  2. L

    JamiiForums Tanzania Mrisho Gambo awajibu wanauliza pesa ya rambirambi adai hayumbishwi la msingi tumewazika na wanatibiw

    Acha maneno weka hesabu ya pesa za rambi2
  3. L

    JamiiForums Tanzania Mliosomea/mnaosomea India njooni hapa mumshauri huyu

    Akafuate tu maadili....watz wengi wakienda kule wanaiga sana vitu...halafu wanakuwa walevi sana....kama anaenda kwa lengo la kusoma tu atafanikiwa sana...hiyo mangalore iko bangalore city....
  4. L

    JamiiForums Tanzania Hivi Pengo huwa ni wa St. Joseph ama St. Peter?

    Ili iweje?
  5. L

    JamiiForums Tanzania Kama unajiamini unajua kiingereza kuja hapa

    Dad ...nisaidie please[emoji2]
  6. L

    JamiiForums Tanzania Anayejua Rais Magufuli anatupeleka wapi atuambie, naona kama tumepotea

    Fanyeni kazi acheni porojo
  7. L

    JamiiForums Tanzania Darassa hii sasa too much, Wimbo wa 'Muziki' umetikisa Bongo nzima

    Acheni kuponda wenzenu kwani nyie mfanya nini cha maana
  8. L

    JamiiForums Tanzania TANZIA: Aliyekuwa Spika wa Bunge la tisa, Samwel Sitta afariki dunia

    Mungu ampokee ktk ufalme wake jamani
  9. L

    JamiiForums Tanzania Kura za watumishi wa umma/Serikali Uchaguzi Mkuu 2020

    Magu is a man bt we need employmen jaman ...wazazi wetu wanatutegemea
  10. L

    JamiiForums Tanzania Magdalena Sakaya acha uongo; Wewe, Prof. Lipumba na washirika wenu mnataka kuua UKAWA

    Tena ni mzandiki mkubwa....atakua amenunuliwa huyo...nilikua namheshimu sana kama mpambanaji ...kumbe hamna kitu
Back
Top Bottom