Recent content by LUBEDE

  1. LUBEDE

    Nawachukia Sana wanawake wapiga mizinga

    Acha kutongoza wanawake masikini wewe,upgrade your game!
  2. LUBEDE

    Movie: A Quiet Place 2, ni nzuri sana

    Hapa bado hamjui muvi kali,kwanza mna tv lakini? au mnaangalizia kwenye laptop? maana utamu wa muvi kali uwe na tv kuanzia inch 55 kwenda juu...
  3. LUBEDE

    Ndio maana Nampenda José Mourinho

    Josee ni kama kibwetere wa bongo,anaupiga mwingi,tusubiri jumapili hii..
  4. LUBEDE

    James Mbatia: Rais Samia mwanzo alitoa tumaini, sasa hivi mambo yanavurugika

    Wakamtengenezea na msemo kuwa ANAUPIGA MWINGI,sisi sasa MALAIKA waingilie kati watusaidie kutawala!
  5. LUBEDE

    Aliniacha kwa fedheha, lakini leo anahitaji msaada wangu

    Jamani,huyu jamaa bado anampenda huyu mwanamke na atamsaidia na atatupwa tena,muacheni apambane na hali yake..ila kwa maelezo yake inaonekana mwanamke hakumpenda jamaa,alikuwa tu hajakutana na mtu wake!
  6. LUBEDE

    Konde boy anapoteza pambano, wanasimba kapigeni kura jamani twitter

    ina maana tumuite yule longolongo mbunge wa mtama?
  7. LUBEDE

    Nini maana ya mtu kutoboa maisha?

    Kutoboa maisha ni kuwa na uhakika wa milo zaidi ya mitatu kwa siku na kwa umri wako wote uliobakiza hapa duniani,{kiufupi usiwe tegemezi kwa mtu yeyote}.. kuvaa vizuri,kuwa na afya njema ikiwepo uhakika wa akiba pindi ukipatwa na maradhi au tatizo lolote la ghafla,sio unaenda kukopa kopa,inakera...
  8. LUBEDE

    Ushauri: Nichukue gari ipi kati ya hizi?

    Hivi kutuelezea kuwa umejenga mjini na kijijini ina uhusiano gani na hitaji lako la gari? wewe unadai ni mkubwa ila bado mshamba, acha ushamba halafu jiamini, haya sasa ndio nakushauri, nenda kanunue VW,achana na hizo toys ulizoorodhesha hapo.
  9. LUBEDE

    Nimeamua kuoa Msabato

    Leo ndio nimejua kwanini hii dini imeenea sana upareni,kumbe siri ni ubahili...kwenye kudinywa hapo ndio usijidanganye,tunawala sana hao,na wanapenda mno ngono!
  10. LUBEDE

    Fast & Furious 9: Umeionaje?

    Tuachane kwanza na movie,hii ndio tv sasa,safi sana mkuu...
  11. LUBEDE

    Katika Maprofesa ninaowaamini Bungeni ni Profesa Kabudi

    Hivi haya matakataka ujue yalienda na wengi sana pale jumba jeupe?
  12. LUBEDE

    Hawa ndio wamiliki halali wa WASAFI LIMITED

    Hata aliyepost atakubishia,yaani hajui kapost nini..aisee!
Top Bottom