Hivi kwanini tunapenda kushangaana hivi?

Hivi kwanini tunapenda kushangaana hivi?

Au Yuko kama mkorea lips za kike,Hana ndevu ,babyface😅😅
 
Kuna member aliwahi kutoa thread humu ambaye situation yake inafanana na ya kwangu kwamba watu ambao siku zote unaishi nao kama majirani na hata unaofahamiana nao siku mmekutana kwenye mkusanyiko pengine mkutano unashangaa wanakutazama mpaka unajistukia.

Siku tukiwa msibani nilibaini watu wananikodolea macho majirani zangu na hata ambao hawanifahamu nilijikuta wananitazama tu, kina mama na wadada ndio ilikuwa balaa mpaka nikawa najiuliza kuna mistake nilifanya bila kujijua au kuna kitu gani pamoja na hayo mimi si mtu wa mambo ya ajabu ajabu na ninaishi vizuri tu na jamii.
Kuna Mtu anavujisha Siri zako kwa Majirani zako,Sasa hawawezi sema wanabaki kukuangalia tu,labda ulisha toka na Mke wa Mtu bila wwe kujijuwa,au kuna Mtu anakugongea Mke wako na habari ziko kitaa sema wwe peke yako ndiyo hujui kilicho sirini!!!
 
Inawezekana mkuu kwa utazamaji wao ninahisi kitu unakuta mtu kama hivi anaenjoy kukutazama
Unajua "kutokelezea" nadhani.

Mi pia ni mshabiki wa kuvunja shingo bila hiyari kwa watanashati.

Jambo linaloniudhi katika zoezi hilo ni pale ninapostarehe kwa kumchabo mtu, unakuta jamaa jengine linakushangaa unavyosorolea!

Sasa hapo inabidi nijibaraguze kwa kuangalia kwingine ambako target haipo!

Kukoseshwa starehe ya kusorolea huwa najihisi vibaya, ni sawa na kukatishwa usingizi wa ndoto nzuri kwa kukurupushwa!
 
Usidanganywe kwamba una kitu cha ziada,mpaka kutazanwa. Dunia ya sasa hakuna mwenye kitu cha ziada zaidi ya kwenye pesa.

Kaa sawa.Kama uko dar muda si mrefu utapendwa . Hapo ujue wanakutathimini vipi ukivalishwa gauni utakuwa kwenye mpendezo upi?
 
Low self esteem tu hiyo, ni jinsi unavyofikiria jinsi wengine wanavokufikiria, inaweza isiwe kweli wanakushangaa ila ikatokea kama coincidence tu na kwa vile ulisha ijaza akili au hisia zako utajikuta unaamini hisia zako zaidi.
Pia inaweza ikawa kweli wanakushangaa pia.

Kikubwa jitahidi ujali mambo yako tu. Ya kuku ni mayai na ya MUNGU ni mengi.
 
Kuna member aliwahi kutoa thread humu ambaye situation yake inafanana na ya kwangu kwamba watu ambao siku zote unaishi nao kama majirani na hata unaofahamiana nao siku mmekutana kwenye mkusanyiko pengine mkutano unashangaa wanakutazama mpaka unajistukia.

Siku tukiwa msibani nilibaini watu wananikodolea macho majirani zangu na hata ambao hawanifahamu nilijikuta wananitazama tu, kina mama na wadada ndio ilikuwa balaa mpaka nikawa najiuliza kuna mistake nilifanya bila kujijua au kuna kitu gani pamoja na hayo mimi si mtu wa mambo ya ajabu ajabu na ninaishi vizuri tu na jamii.
Nadhani the evil spirit in you ndio sababu😂😂😂😂
 
Low self esteem tu hiyo, ni jinsi unavyofikiria jinsi wengine wanavokufikiria, inaweza isiwe kweli wanakushangaa ila ikatokea kama coincidence tu na kwa vile ulisha ijaza akili au hisia zako utajikuta unaamini hisia zako zaidi.
Pia inaweza ikawa kweli wanakushangaa pia.

Kikubwa jitahidi ujali mambo yako tu. Ya kuku ni mayai na ya MUNGU ni mengi.
Sawa mkuu
 
Usidanganywe kwamba una kitu cha ziada,mpaka kutazanwa. Dunia ya sasa hakuna mwenye kitu cha ziada zaidi ya kwenye pesa.

Kaa sawa.Kama uko dar muda si mrefu utapendwa . Hapo ujue wanakutathimini vipi ukivalishwa gauni utakuwa kwenye mpendezo upi?
Du mkuu na mapumbu yangu natathminiwa ? Unataka kusema nini jamaa yangu
 
Usidanganywe kwamba una kitu cha ziada,mpaka kutazanwa. Dunia ya sasa hakuna mwenye kitu cha ziada zaidi ya kwenye pesa.

Kaa sawa.Kama uko dar muda si mrefu utapendwa . Hapo ujue wanakutathimini vipi ukivalishwa gauni utakuwa kwenye mpendezo upi?
Halafu we jamaa bana unanikata stimu
 
Kuna member aliwahi kutoa thread humu ambaye situation yake inafanana na ya kwangu kwamba watu ambao siku zote unaishi nao kama majirani na hata unaofahamiana nao siku mmekutana kwenye mkusanyiko pengine mkutano unashangaa wanakutazama mpaka unajistukia.

Siku tukiwa msibani nilibaini watu wananikodolea macho majirani zangu na hata ambao hawanifahamu nilijikuta wananitazama tu, kina mama na wadada ndio ilikuwa balaa mpaka nikawa najiuliza kuna mistake nilifanya bila kujijua au kuna kitu gani pamoja na hayo mimi si mtu wa mambo ya ajabu ajabu na ninaishi vizuri tu na jamii.
Afya ya akili..
Kuna member aliwahi kutoa thread humu ambaye situation yake inafanana na ya kwangu kwamba watu ambao siku zote unaishi nao kama majirani na hata unaofahamiana nao siku mmekutana kwenye mkusanyiko pengine mkutano unashangaa wanakutazama mpaka unajistukia.

Siku tukiwa msibani nilibaini watu wananikodolea macho majirani zangu na hata ambao hawanifahamu nilijikuta wananitazama tu, kina mama na wadada ndio ilikuwa balaa mpaka nikawa najiuliza kuna mistake nilifanya bila kujijua au kuna kitu gani pamoja na hayo mimi si mtu wa mambo ya ajabu ajabu na ninaishi vizuri tu na Afya ya akili
 
Back
Top Bottom