Elezea sasa ili tujue kwa hakika umelenga katika hali ipi siyo unaanzisha kitu ambacho kumbe hata wewe bado unahitaji kupewa uelewa mpana we tuelezee hapa .
Unajua kiukweli ni mpango mzuri sana ila kwa badhi ya watu hii kitu haiwaitaki kabisa niamini. Ndo maana mipango uanza vyema ila ghafla inaanza kusuasua.
Tuwe wakweli kabisa endapo madereva watatii sheria za usalama kwa hakika ajali hazitapungua? Nyie ndiyo gari ikiwa na mwendo wa kawaida mnawaka vibaya mno, wakiongea mnasema mnachelewa ikitokea ajali mnasema watu hawafanyi ibada. Maafrika
Hii nilikuwa siijui mkubwa wa kazi umenipa ziada nyingine, nashukuru Mungu kaka nimekaa sana na vichwa toka congo kuna baadhi ya madini wale broo's wanaku bless mi nashangaa sana huku kwetu ukisema kitu wanasema ulozi congo hata wasabato kule wanatibika wao waamini sasa wakatae wenyewe mkuu...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.